Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Ni nini kinahitajika kujiunga BAVICHA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kuku dume, Sep 1, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nipo Kimara...nahitaji kujiunga na BAVICHA.
    Nini kinahitajika?
    Niende wapi?
    Naomba msaada wenu ndugu zangu. Nchi hii ni yetu...tuijenge SOTE!
     
  2. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nisaidieni jamani.
     
  3. G

    Ginner JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hauko peke yako mkuu unaetaka jibu la hili swali.. atakaejibu vyema atakuwa ametusaidia wengi
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kwanza uwe Mwanachama HAI wa CHADEMA
    umri kati ya miaka 18-35,hayo ndio masharti ya msingi,ukiwa na hayo nenda kwenye ofisi ya CHADEMA iliyo karibu nawe,utapata msaada au nenda makao makuu Mtaa wa Ufipa Kinondoni
    Pia waweza jaza fomu online Tovuti ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)
    Karibu kwenye jeshi la ukombozi
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi uwe na moyo wa kuandamana,hata kama una kazi ya msingi uiache ukaandamane.
     
  6. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gamba@work
     
Loading...