Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Ni hatua gani za kuchukua ili mwajiri ajue kiwango chako halisi cha Elimu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ngaliba Dume, Dec 4, 2011.

  1. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Wasalaamu...Ndugu wana Jf naomba tusaidiane,kuna jamaa yangu yeye ana elimu ya kiwango cha Masters...lakin kutokana na uhaba wa ajila alitumia cheti cha degree kupata kazi...amepata na anaendelea vizuri na kazi zake,na mwajili wake(Serikali) hajui kuwa jamaa ana Masterz,je uko mbeleni atatumia utaratibu gani ili kiwango chake stahiki cha elimu kijulikane?na je atastahili kuongezwa mshahala kwa kiwango cha elimu yake iyo ya Masters?ye hana shda ya cheo kwa sasa..yupo radhi abaki ktk level hiyohiyo lakn Salary iwe kulingana na elimu yake hapo baadae...MSAADA KWA WANAOFAHAMU TAFADHARI.
     
  2. M

    Madaraka Amani Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Ngaliba dume unanishangaza kidogo unazungumza kama vile hujasoma kwa malengo. Uhasibu ni profession tofauti na ualimu. Kwa vyovyote vile hutaweza kufanya kazi yako au kupanda daraja ukiwaa mwalimu kwa kutumia cheti cha uhasibu. Kwa hali hiyo basi jitihada zako za kwanza ziwe ni kubadili kazi na wala sio kupanda cheo. Kama mwajiri wako hana nafasi hiyo basi nakushauri vunja mkataba na mwajiri wa sasa baada ya kutafuta na kupata kazi nyingine AU kwenye kampuni au shirika lingine. Lakini katika shule za msingi huna nafasi.
     
  3. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nahisi Utakuwa Umepitiwa Kidogo Mkuu.. Jaribu KuSoma Vizuri Post Yake!!! Hajazungumzia Kuhusu Uhasibu Wala Uwalimu..Nadhani Utakuwa Umechanganya Na Thread Moja Ilikuwa Inaelezea Uliyoyaelezea
     
  4. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona umechanganya madesa,ebu soma vizuri halafu unisaidie....si kila aliyeenda shule anajua kila kitu!Learning is a long run process
     
  5. ram

    ram JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Amwandikie barua mwajiri wake akiambatanisha na cheti chake cha masters ili kiwemo kwenye file lake, huko mbeleni wanawaza ku-update mshahara n.k
     
  6. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo njia pekee ya kufanya..Na kama ni taaasi ya wizara fulani lazima umwandikie katibu mkuu wa wizara husika kupita kwa bosi wako ili iende wizara husika kwa msaada wa baadae..
     
Loading...