Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: NHIF office zao ziko wapi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by spike, Sep 26, 2011.

  1. spike

    spike Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wakuu anaejua mahali office za hawa jamaa wa NHIF (The Natinal Health Insurance Fund) naomba anisaidie kunielekeza
     
  2. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh ndio waelekea 4 application..
    Ok subiri nimtafute jamaa atuelekeze mie mwenyewe ni mbioni huko..!
     
  3. D

    Dotori JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kurasini mkabala na ofisi za mamlaka ya bandari. Ukifika karibu kwenye round about pale mbele ya ofisi za BP Kurasini chukua njia ya kushoto inayoelekea bandarini badala ya kuendelea na Barabara ya Kilwa
     
  4. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NIC Life House Wing 'C', Sixth Floor, Ohio/Sokoine Drive. Ni karibu na sukari house Jamaa kanielekeza hivi...
     
  5. spike

    spike Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Thanx wakuu.... Ila hapo pagumu ni kurasini au ohio
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni wapi sasa!! Sukari House au Kurasini mkabala na ofisi za mamlaka ya bandari???. Ni contradiction bado.
     
  7. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ohio ni Ofisi za Mkoa wa DSM kama sikosei Ofisa ya kanda pia.
    Kule Kurasini ni makao makuu {country's HQ}.
     
  8. spike

    spike Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    uko sawa kaka kuna mtu kaniambia HQ zipo kurasini bendela tatu, sijui ndio hapo hapo kalibia na mamlaka ya bandari!!
     
  9. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukishafika maeneo ya bandari utapata tu msaada wa kufika huko. Ni eneo linalojulikana. Kila la heri.
     
  10. L

    Lutu2 Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zipo NIC Life House mtaa wa Sokoine Drive. Ni karibu na sukari house
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona pale kuna bar ya mabaharia(seamen) au ndo humohumo ndani?
     
  12. h

    hoyce JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umedanganya bila kujua kuwa zimeshahamishwa
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    exactly hapo ndipo zilipo mkuuu!
     
Loading...