Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Neno ECONO linatokea katika dashboard ya Toyota Rav4 yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mkuu wa chuo, Apr 3, 2012.

  1. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    wadau naombeni msaada na suluhisho kuhusiana na neno la kijani ECONO linatokea katika dashboard toyota Rav4 yangu likitokea gari inakuwa nzito, je tatizo ni nini na suluhisho ni lipi!? Naombeni msaada.
     
  2. Jamiix

    Jamiix JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Kirefu chake ni ECONOMY
    Yaani unavyooendesha ikiwaka green na kuandika hivyo maana yake gari inakula mafuta kidogo na ndivyo inavyoyakiwa.
    Ndio maana ukifika 100+ inazima
    So worry not,na ujitahid kila uendeshapo iwake,vituo vya mufuta navyo utaona kama cheka time
     
  3. Techintz

    Techintz Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pia kama umeweka Overdrive on iweke Off itasaidia kufanya Gari isi Accelerate harafu i.e slow speed
     
  4. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ahsanteni wadau kwa kutupa maujanja, na hii button ya ECT PWR iko hapa chini kwenye gear leaver ukibonyeza inaandika ECT PWR (la kijani) kwenye dashboard kazi yake ni nini?natumia toyota primeo,auto.
     
  5. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kaka mkuu hii button ukiwasha inafanya gari ichelewe kubadilisha gia ndogo kwenda gia kubwa na Revolution per Minute au RPM yako inakua inavuta sana na kuongeza nguvu ya Gari. Hii kitu sio nzuri kwa wale 2naobana mafuta mkuu.
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nashukuru sana kwa msaada mkuu, je ukitaka kuizima unafanyaje?
     
  7. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu nilikuwa naona inachelewa kubadili gear nikadhani ina tatizo.Lakini mi naona inachelewa kubadili kutoka gear kubwa kwenda ndogo mf.no.2 kwenda no.3.
     
Loading...