Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada ndugu zanguni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Madikizela, Aug 9, 2011.

  1. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mnamo mwezi wa kumi mwaka jana nilipata ajali ambapo niliumia kiasi na kulazwa kwa wiki mbili Hopspitalini, Dreva wa gari alifariki dunia papo hapo, Gari ilikuwa na comprehensive insurance na bima walilipa sambamba na kuchukua gari iliyopata ajali, nilipo fuatilia madai yangu waliniambia nipeleke nyaraka mbali mbali kama vile PF 3, PF 115, PF 90 Na risiti za matibabu.

    Baada ya kupeleka nilijibiwa kuwa siwezi kulipwa kwa kuwa dreva alifariki hivyo hakuna wa kumlaumu. Je hii kweli ni haki kwa kampuni hii ya bima ya LION INSURANCE kuninyima haki yangu?

    Naomba msaada wajameni
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160

    Siyo haki,nenda mahakamani,mtafute wakili akusaidie.
     
  3. Aloysius

    Aloysius Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiulize haki huko, hauwezi ukaipata. Haki inaulizwa mahakamani. Katika sheria za madai deni halifi na mdaiwa. nitafute nikuonyeshe wanasheria watakao kusaidia mara moja kwa gharama nafuu namba ni 0654649728. Kama umepata kwingine pia songa mbele mpaka kieleweke.
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa. Kwani wewe unaelidai ni ile insurance ya gari na sio insurance ya Dereva.

    Una haki kabisa na tafuta haki yako kama walivyokushauri wengine,

    Kila la kheir
     
Loading...