Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada ndugu zangu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kubwalamaadui, Oct 30, 2012.

  1. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nisaidien kunielekeza ofisi za solar aid zilipo,nimeambiwa ni msasan peninsula,je unashukia kituo gani kama ukiwa unatoka mwenge!
    na pia ofsi za gazeti la uhuru ziko sehemu gani!
     
Loading...