Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada ndugu zangu maana nashindwa pa kuanzia

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Matokeo1, Oct 19, 2012.

  1. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wenye kujua e-mail za recruitment za mashirika haya ya mifuko ya jamii kama PSPF, LAPF, NSSF,PPF, GEPF, nitupie huko CV tu maana kila wapotangaza kazi naomba hata kubp hawabp na vigezo wanavyotaka ninavyo, labda nikitupia huko CV mara kwa mara wanaweza kuona aibu waniite.
     
  2. M

    Mtilytz Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ila sio hao wapo wengi hawasomi ata ukitupia
     
  3. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Kuwa makini, ukiona tangazo la kazi zingatia masharti yote....pia kuitwa interview/kupata kazi ni bahati sana ...usikate tamaa................check website zao for contacts
     
  4. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kaka kwa mawazo yako maana nimeomba sehemu nyingi sana had nakata tamaa kuapply wanapotangaza kazi magazetini.
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwa nini hayo mashirika pekee? Hili ndo Tatizo la Wabongo watu wanaota kufanya kazi TRA, BANDARINI NA KWENYE HAYA MASHIRIKA,
     
  6. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu sio kwamba ni haya mashirika tu, mengine nshatupia na naendelea kutupia CV, ila nlichosomea kimebase sana kwenye hii mifuko ya jamii, si unajua elimu zetu za bongo sio multipurpose kivileee kama za wenzetu.
     
  7. C

    CAY JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umeisahau BOT
    Tunaamini huko ndiyo per K ipo safi.Kumbe kuna sehemu ambazo hazina majina makubwa lakini zinatoa per k ya maana tu!
     
Loading...