Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada ndoto za malavidavi

Discussion in 'JF Doctor' started by Ngongoseke, Aug 21, 2012.

  1. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wana jamvi'leo nlipata simu toka kwa jamaa yangu flani akiniomba ushauri juu ya tatizo linalomkabili rafiki yake'kaniambia kuwa rafiki yake ana mke na ana watoto ana tatizo moja la kuota ndoto anafanya mapenzi ndotoni mara kwa mara anasema anaenjoy sana kuliko hata kula tunda na mke wake'sasa hii hali inamchanganya sana na hajui inatoka wapi'

    Mimi nikamshauri ngoja nilifikishe kwa GT naamini wapo wajuzi wa hili'anauliza kitaalam je hili lina madhara yeyote kwake?
    Pls jukwaa huru kashfa,matusi,kejeli,haziruhusiwi
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ana pepo/jini mahaba huyo
     
  3. Hoshea

    Hoshea JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 2,774
    Likes Received: 652
    Trophy Points: 280
    Mh, mi nahisi ni wewe ngongoseke unazuga ulipigiwa simu, ok fanya hivi, kwanza anamwona mtu anaefanya nae mapenzi?
     
  4. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mapepo.Afanye maombi haraka iwezekanavyo.Pole sana.
     
  5. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli inawezekana huyo jamaa ama mapepo.
     
  6. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapana sio mimi wakuu'mimi sina mke huyo ni rafiki yangu tu kanicall'yaha mara nyingine anamuona mwanamke ambae aliwahi kuwa mpenzi wake zamani'sasa hili swala je lina madhara kitaalam?
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hakuna shida yoyote, ni ndoto tu, baada ya muda zitapita.
    Kwanini asiongee na mke wake wajaribu styles za ndotoni?
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ukiwa una mke na unaota unafanya mapenzi ndani ya Usingizi huyo atakuwa ni Jini mahaba mbaya sana huyo Shetani anakuharibia ndoa yako na kuhusu maisha yako ya baadae Evarm

    Haiwezekani kuondoka kiwepesi tu huyo ni shetani mbaya pepo mchafu anataka kuharibu ndoa yao hata wakijaribu Styles za ndoto hataweza kuondoka huyo shetani mbaya. bibie Mwali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Samahani, bila kupinga kauli yako nashindwa kabisa kuielewa
    Binafsi siamini kuna kitu kama jini, pepo au shetani kinachomtaka
    kwanini kimtake yeye na sio Brad Pitt au Sultan fulani wa Bahrein?
    Kinamtaka kwa faida gani? ndoaa ikiharibika kinafaidi vipi hapo?
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh!
    mara moja moja huwa nashtua...
    Pray anyways...
     
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    aende kanisani/msikitini akaombewe....vitu vingine ni maombi tu...
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo hua ana fantasize havin sex with other women au mkewe hamridhishi...lakini kuota uko na mtu mwingine alafu ni mzuri au mtu uliyekua una hamu usex nae nayo ni tamu :happy:
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli wewe mtotowamjini
    speaking from experience?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: NO COMMENT
     
  15. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mutoto ya mujini hiyo
     
  16. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ..so far, this is the only explanation I can have for ur matter...u need serious faith healing, hapo ni maombi tu
     
Loading...