Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Nawezaje ku-resign kabisa kwenye mtandao wa facebook?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Twilumba, Jan 9, 2011.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Wadau naomba msaada wa kujua kama naweza kutoka kabisa kwenye mtandao wa facebook kwa maana ya ku-resign na kuachana kabisa na mtandao huo!!! umejaa utoto mno kiasi kwamba sioni faida yake hata punje. kwa yeyeto anayeweza kunishauri namna ya kufuta kabisa ID yangu na particulars zangu ntashukuru sana,

    Naomba kuwasilisha!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Umechelewa kugundua, lakini si mbaya!
    Facebook imekuwa kichaka cha kila anaye-access kompyuta kuweka utumbo wake humo, na bahati mbaya watu wanatumia information za humo, whether graphics or writings kufanya biashara bila taarifa ya wenyewe!...i badly hate this facebook-bug..

    Sijachunguza policy yao ya ku'unregister, lakini umeleta changamoto zuri, tutaifanyia kazi, nadhani pia ukigoogle unaweza kupata option ya kusepa huko!
     
  3. B

    Brandon JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    in a meantime just ignore yo account. Mi yangu cjaifuta ila siiumii,nimeamua tu toka moyoni sifungui full stop. Kuwa na self discipline tu.
     
  4. c

    ceekei New Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Kwanza delete picha zako zote.
    2. Kwenye icon ya account scroll hadi deactivate account click na usirudi tena.
    Kwa kufanya hivi una hakika hakuna atakaeaccess picha zako wala taarifa nyingine baada ya hapo miongoni mwa marafiki zako katika fb, isipokuwa service providers katika system yao.
     
  5. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nazidi kufurahi kuwa kumbe kuna kundi linagundua kuwa facebook kuna utoto na ushamba. Nilidhani ni peke yangu.
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nashukuru nimefanikiwa kabisa na nimefanikiwa ku-deactive Account yangu kwenye Facebook najihisi nimetekeleza moja ya suala muhimu kwa week hii, Asante pakajimmy, Ceekei na Brandon!!!

    Naomba niweke link kwa yeyote atakayehitaji kujifunza namna ya ku-unregister Axxount ya face book!

    Unregister Facebook
     
  7. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Facebook ya kipumbavu. maana nzima ya networking imeharibiwa na mabinti wa kibongo kutwa kushindana na pamba za kichina LV na kusengenyana. pia ndoa kibao zimetekenywa na facebook..mweeh
    Jitokee. bora linkedin.com kuliko kitabusura
     
  8. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Wabongo bwana!kilak2 kwao issue!
     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Facebook ni ya watoto wa shule na wale wanaopenda kujua habari za watu. Otherwise haina mpango kabisa. Why kuexpose maisha yako kwa jamii? Hahaha ni online dating!!!
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Wazungu wengine bana anya way Asante!!!
     
  11. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unaweza ku-delete Facaebook account yako permanently ila ni bahati mbaya sana hawa jamaa wa Facebook hawajaweka "kidude" cha ku-bofya na badala yake inabidi kutumia link hii hapa https://www.facebook.com/help/contact.php?show_form=delete_account .

    Kumbuka uki-deactivate account yako haimaanishi kuwa umei-delete...unaifanya kuwa in-active tu na mara utakapo-sign in tena inakuwa active.Hiyo link hapo juu uki-click itakupa nafasi ya ku-delete account yako permanently.Ndani ya siku 14 mpaka mwezi mmoja hutoweza kupatikana kwenye facebook na hata record zako kwenye Google haziwezi kuonekana.Kumbuka ku-delete picha na mambo yote ndani ya facebook kabla ya ku-clik hiyo link!

    Mimi niligundua kuwa Facebook ni upuuzi long time nikaona inanipotezea muda wa kusoma research papers na kuandika hasa wakati niko Graduate School and I am glad nilichukua uamuzi wa kuifuta account yangu and I dont regret.
     
  12. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Thanks Mpogolo at last nimefanikiwa Ku-deleten na within 14 days it will be ermanently deleted!!! nafikiri pia ni link itakayowasaidia wengine.......!!!!
     
  13. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah lakini imenikutanisha na mchizi wangu wa long time kitambo lakini kiujumla sio
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Waungwana facebook si mbaya kama mnavyojaribu kielezea hapa.
    Its a matter of being in right place at right time.
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Facebook ni nzuri. Anayesema ni mbaya ni mbaya kwake lakini ni nzuri kwangu ingawa mimi sio mtoto bana. Msipotoshe watu kwa shida zenu binafsi. Wengine tunaipenda.
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
  17. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    You have got a point there!
     
  18. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    facebook 50/50, ni mbaya kama ukiitumia vibaya....pia nzuri iwapo utaitumia vizuri kwa wakati.
     
Loading...