Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:Naweza kusoma Programmes hizi Chuo Kikuu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, Apr 20, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Niko kwenye mchakato wa kuomba vyuo kupitia TCU. Nauliza kama inawezekana kusoma programmes za "Bachelor of Education in Science au Science with Education" ikiwa mimi nilisoma EGM? Naomba pia mnijuze kuwa ipi nzuri. Na kuhusu minimum points kwenye "Students Guide Book",je wanazingatia sana katika upangaji wa nafasi ktk chuo?
     
  2. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Point ni muhimu,hasa course wanazokimbilia wengi
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Nakushauri tu ucje ukaomba makoz kama bcom,BBA,BAF etc mwaka huu tcu na heslb wamespecfy kabsa kwamba hzo kozi co za vipaumbele so unaweza pewa mkopo au ukanymwa.over
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nimeliona hilo over,sasa mi nauliza naweza kusoma hzo nilizotaja hapo juu ikiwa nimesoma EGM?
     
  5. H

    HOYANGA Senior Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unaweza kusoma bachelor of education in science na teaching subject yako ikawa maths na si vinginevyo!!! thanks!!
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Asante kwa ushauri!
     
Loading...