Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: Naweza ingia faculty ya ECONOMICS

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by brian360, May 2, 2012.

  1. b

    brian360 JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nimepata "S" ECONOMICS,pia BAM nina "S" na O-level nilipata B.Math "C" nilichukua HGE nina II-12 kwamba Geog "C" na HSTRY "C" msaada wa mawayo yenu wana jamvi.
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kupata kozi ya Economics pure sidhani ka unaweza kupata kilahisi manake vyuo vinavyota ni vichache nadhani ni UD,UDOM na MZUMBE kutokana na ushindani, ila unuweza kusoma nyingine zinazo relate na Economic mf Economics policy, Geography n Economics nk...
    NB Unaweza kutafuta info zaidi maana sijui sana point wanazochukuliwa kwa sasa kutokana na huu mfumo wa sasa wa TCU nimekujibu kutokana na uzoefu...
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Huwez soma economics simply bcoz huna principal ya somo husika.over
     
  4. b

    brian360 JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Vipi mount Meru University
     
  5. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwanza hakuna anayeweza kusoma FACULTY ya economics, uliza maana ya neno faculty.
     
  6. b

    brian360 JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    basi kaka nilikosea ninamaanisha COURSE
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    S ya economics ndiyo nini?
     
  8. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aaaa, Nyani ngabu unaniangusha!!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa kaka, sijui mimi.

    Enzi zetu hatukuwa na hiyo S....
     
  10. +255

    +255 JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    A level grade zake kuna A, B, C, D, E, S and F, .. S = Subsidiary
     
  11. b

    brian360 JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hicho chuo kipo!
     
  12. Persie

    Persie Senior Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Matokeo yangu ni geography E, economics E, na Maths F bt nataka kwenda kukata rufaa kwa matokeo ya hesabu vp step za kufuata kukata rufaa?
     
  13. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni pm kwa maelzo zaidi hop unaweza kusoma kama hutobagua vyuo
     
  14. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Faculty lol...
     
  15. b

    brian360 JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kama KIPI?
     
Loading...