Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada, Nawaombeni msaada software ya fuzzyTECH

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by WA-UKENYENGE, Oct 23, 2011.

  1. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Software tajwa hapo juu naihitaji wakuu kwa ajili ya kukamilishia simulation za FLC (Fuzzy Logic Controller) design ili niendelee hatua ya mbele, nimejaribu kuchimbuka lakini utata bado mkubwa! mwenye nayo au kujua namna ya kuidownload pamoja na activation key zake nisaidieni.

    Natanguliza shukran wakuu!
     
  2. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    [h=2]inapatikana at wigo , 0655 308308, email: cerengeti@gmail.com[/h]
     
Loading...