Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada nataka mchangiaji akaione thread yake aliyoichangia mwaka jana nitampelekaje

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ukwaju, Aug 13, 2012.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Wakuu wakati tunachangia, nimekutana na mchangiaji kakataa kuwa hajawahi kutumia hayo maneno ambayo yamo humuhumu JF kwenye jukwaa lingine na mwaka jana lakini Heading naiona na amechangia No. 121 nitamwekaje ili abonyeze HAPA na atokezee kwenye No. hiyohiyo 121 badala aperuzi ukurasa mzima ambapo uangonga link na ku-copy sasa mm nataka nitokeze kwenye No. 121 aliyoichangia,

    Pili kuliweka jina lake la uMember analolitumia mfano ukwaju akibofya aende moja kwa moja kwenye member huyo?
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kaa hapohapo usuniri wataalamu waje
     
  3. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mie napita tu nitarudi baadaye
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Njia rahisi ni kuquote post ya zamani direct kwenye topic mpya husika bila kumpeleka nyuma.
    Fanya hivi;
    Fungua JF kwenye
    post ya zamani unayotaka kumquote,
    Then chini ya post hiyo click reply with quote,
    Baada ya hapo kitafunguka chumba cha kuandikia kikiwa na quote yake, chakufanya ni kucopy quote hiyo.

    Kisha rudi kwenye topic mpya na paste kwenye chumba cha kuandikia na upost, au unaweza kuongeza na maneno yako kwa chini yake au juu ya yale ulio paste

    Kuhusu kumtaja jina unatakiwa kutanguliza alama @ ikifuatiwa na jina la memba bila kuacha nafasi

    Mfano Ukwaju
    Sijui kama maelezo yangu yamejitosheleza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Mkuu nashukuru sana saana
    nisaidie tena ikiwa nataka akatokee kwenye ile Topic (thread nzima) wakati No. yake ni 121 ili aone na za wenzake itatokea? maana kuna ile ya GRForever ktk Mobile user ya BONYEZA HAPA
    uaningia kwenye link nzima sasa nilifikiri ipo njia km hiyo ya kuingia hadi kwenye mchango husika (mfano No. 121) bila ya kuonyesha maelezo hayo ili yeye akajitafutie huko.
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    NingaR hawa wataalm wameanza kuja, ila nafahamu ww ni Mtaalam zaidi yao kwani kwenye topic ya for THE MOBILE USER ulitufundisha mengi hapa usitutupe kwani ww si mchoyo wa elimu katika JF km Mh. GRForever
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Okay Mkuu, kwa ku mpeleka moja kwa moja katika post yake itakua ngumu ila unaweza mpeleka katika thread nzima na kumwambia aangalie post yake Mfano hiyo ya 121, hapa unacho takiwa ni kutumia mtindo wa kumpa link ampapo utafanya hama ifuatavyo
    (url=HAPA WEKA LINK YA POST)HAPA WEKA NENO LITAKALO ONEKANA KAMA VILE NENO "HAPA"(/url)
    ila wewe usiweke mabano ya () weka ya [].
    Jinsi ya kupata link ya thread husika nadhani unafahamu.
     
  8. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo tumia bbcodes weka hivi [*url=http://jamiiforums.com]Hapa[/url*] ondoa nyota

    hapo kwenye jamiiforums weka link ya thread yako
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    bbcode ndo code rahisi yani ukisema tu nataka nioneshe post ya mtu jua tag hapo ni post

    Mfano andika
    [post=4420651]post ya ningar[/post]

    Basi utapelekwa kwenye post ya ningar cha muhimu ujue id ya post ambayp ni rahisi kuijua ukiclick link ya kuireply hio post inatokea kwenye quote na kwenye url pia

    Mfano click hapo chini utaona unapelekwa


    [post=4420651]post ya ningar[/post]

    Enjoy guys
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    hapo ni katika post ya nokia fans ningar akimpa mtu dozi click link chini

    [post=4402562] we acha uongo asha ipi haina watsapp[/post]
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Nilikwambia NingaR bado unakubalika na hii na hakika ni elimu kwa watumiaji wote wa JF kwani tunasumbuka sana kufungua page ukirudi Thread imeruka au imefutwa Thanxxxxxxxxxxxxxxxxxx
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Donn nashukuru sana nitajifunza hizo bbcodes, ila umeniambia hizo **** huwa hazipo au sijakuelewa
    hata hivyo nakushukuru kwa niaba ya wote watakaojifunza
     
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    chief Mkwawa kamwene ww mkaliii maana watu humu ndani wanasumbua ukimwelekeza kuna siku kadanganya anauliza source wakati yy kachangia sasa tutawakomesha
    Axante sana na Thanxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
     
  14. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Usihofu tupo pamoja
     
  15. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ningeondoa star usingeona codes. We jaribu hapo chini bila stars
     
Loading...