Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: Nataka Kusafiri Na Bastola

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Boflo, May 21, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hamjambo jambo!
    Nimepata safari ya ghafla, kesho naenda Mambasa, sasa nilikuwa nina mpango wa kuchukua
    pistol yangu, naomba msaada wenu wa kisheria, nilikuwa nauliza kuwa kama nitachukua pistol ninaruhusiwa kuingia nayo Mambasa, Leseni ya silaha nimetoa Dar. Au natakiwa nifanye nini kabla sijaenda huko??
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kaulize central police. Kova yupo kwa ajili hiyo
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    Jaribu ku-check na Jerry Muro.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jaribu kuongea na mzee Tiba mvizie pale Mabibo.
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ungeenda Polisi jibu ungepata mapema. Hayo mambo ya silaha ni ishu nzito!
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    .

    Yuko busy american embassy anafanya investigations ya chupa iliyotupwa ubalozini.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi sikushauri kusafiri na siraha mana hapa mtu atakukosea kidogo unaweza kumZIZU hivi[​IMG]
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Kwani masharti ya kuimiliki yanasemaje, nafikiri yatakuwa kwenye hati miliki yake? Lazima utakuwa unayajua ndio maana uanaimiliki. Wengi wa watanzania hawasomi mikataba au makubaliano, huwa wanasaini tu. Kama unaimiliki kwa ajili ya kujilinda basi utakuwa nayo muda wote lakini waulize waliokumilikisha.
     
  9. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,947
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    mzee east africa free movement ni ya watu sio SILAHA...tena ukitaka tufunze east africa ni wewe kuingia kenya na silaha yako..wao wataingia kwetu na mashine gunz na kufanya kama walivyofanya nbc same na dsm pale ubungo mataa...booonge la movie ya ki-COMMANDOO...

    Navyojua mie sheria ya nji haikuruhusu kusafiri na silaha nje ya mipaka ya tanzania ukiwwa kama raia wa kawaida...wapo watu ambao kazi zao say usalama wa taifa na interpol na wapelelezi binafsi wanaruhusiwa kusafiri na silaha zao...sasa mwenzetu wewe na bastola yako hiyo ulopata kwa kumnunulia gongo mjumbe wako wa nyumba 10 na kumpatia rushwa mzee wa serikali za mitaa na kuinunua kwa tshs laki 5 hapo upanga ili uifanyie "SELF DEFENCE"...kwakuwa serikali yako imeshindwa kuwalindeni wananchi wake...KENYA WAO WANALINDA WANANCHI NA WAGENI WAO...ndio maana majambazi yao yanakuja tanzania msikolindwa....

    jibu sahihi...toa magazine ya hiyo bastola tupa uvunguni mwa kitanda chako na hiyo empty pistol mpatie mwanao wa std 1 achezee na wenzake kibarazani ...ukitoka mombasa mnyanganye dogo isafishe load ur magazine...weka kiunoni tukutane baa uanze kututishia tukikuzidi nyimbo kwa demu wako bar maid...(JUST KIDDIN)
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha....wewe kiboko....asante sana, ubarikiwe ndugu yangu WHO CARES
     
  11. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mimi nataka kumiliki nitapataje kifaa hiki wakubwa, tena nataka ya risasi kama twenty ivi..
     
Loading...