Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada nataka kununua pikipiki

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mastabenja, Apr 4, 2012.

  1. M

    Mastabenja Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni ukweli usiopingika jf unapata taarifa sahihi za kila kitu pale unapohitaji.nimekuja jukwaa hili 5 tech ili nipate abc nataka kununua pikipiki iliyotumika.ni zile honda nyekundu zenye kikapu mbele sijajua brand name yake lakini nadhani ni cc 90.mimi nipo mkoani Ntazipata maeneo gani dar na bei zake inarange kiasi gani
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Zipo dar kama uyoga. Bei yake ipo juu. Zinakula mafuta kidogo sana na ni imara. Tatizo spea na mafundi wetu wao wamezoea kutengeneza za mchina izo hawawezi sana. Mimi ninayo najuta kuinunua. Kama unatembelea wewe nunua mchina tu spea nyingi na bei poa mafundi wamezizoea
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    hapa umenimix kidogo kamanda.......hebu rudi tena......
     
  4. M

    Mastabenja Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa namaanisha model type brand name nimeshataja hata prof huwa anakosea.haukumbuki daktari alimfanyia mtu op kichwani badala yd mguuni
     
  5. Baba Imani

    Baba Imani Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Zitakusumbua kufanya update na hazina antivirus!
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni honda ct 90 or yamaha t90t mate. Ni nzuri na imara,kuhusu matengenezo vifaa vinapatika sema tatizo kuwa bei yake vinakuwa juu sana maana ni genwn. Bei honda ni 1.8m,yamaha ni 1.6m. Ni ngumu balaa.mi ninayo yamaha,ni nzuri sna kwa shuguli za kilimo or shamba,fundi utakuwa unakutana naye kwenye servie ndogondogo tu kama kubadilisha oil.mchina sikushauri ni bora ununue boxer au bajaj nazo ni nzuri,japo boxer huwa zinasumbua engine.
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nakushauri tafuta honda 110 km upo mikoani, inabeba mizigo balaa km ww ni mjasiriamali itakufaa, inuwezo wa kubeba kret 5 za bia, ina roho ngumu haifi ovyo.
    hata hivyo vifaa vyingi vinaingiliana na mchina
     
  8. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    ila kuna nyingine zina window seven ni nzuri nazo
     
  9. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    daah! kama ina roho sasa hiyo tena haifai
     
  10. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hata mimi natafuta kama hii hapa:

    $(KGrHqF,!rYE88g6V!BoBPgdCZswV!~~60_14.JPG
     
  11. Eddy M

    Eddy M Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zipo zinazotumia majichunvi badala ya mafuta
     
Loading...