Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Nataka kuanza uhusiano na kasichana nimekazidi miaka 10...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fiksiman, Oct 18, 2009.

  1. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu bila shaka wengi mwafahamu niko kwenye msako wa kutafuta mwenza na nilishatoa sifa naona watu wamegoma kunisaidia.

    Sasa nimefanikiwa kupata kademu kamoja MATATA SANA! Shida huyo ni mtoto mwenyewe nimemzidi age afu hakajavuka miaka yetu ile ya kujiachia. Naomba ushauri wenu niendelee nacho au nikapotezee....Bado sijakala na kameniambia hakajawahi kuguswa.

    Angalizo:
    Naomba ushauri tu msije kuanza uanaharakati wenu kwenye hii thread...chondechonde moderator nilinde katika hili.

    AHSANTE
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Umechoka Kunya Kistaarabu ee, Umechoka Kunyea Toiletini sasa walitamani debe siyo ee, Ngoja wakusikie TGNP
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Just grow up .
     
  4. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    EXPLAINATION WILL DO GOOD.....plz kindly tel me what do u mean by that.
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mwanaume kumzidi mwanamke miaka 10 is not a big deal kama mmependana. Cha muhimu hakikisha huyo msichana siyo dent wa primary au secondary.
     
  6. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani hako kamwanamwali kana miaka mingapi? Hebu kuwa wazi, kasije kakawa na miaka 13, teh, teh, teh.
     
  7. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sasa ndio ushapata mke wa ndoa kabisa ama wataka kula na kuruka?????????????????????????????
     
  8. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Huyu mtoto kwa kweli nataka kumuoa kabisa..tatizo ni mdogo sana kanaweza kunibadilikia kakianza kujua dunia. Japo kamenihakikishia hundred times kuwa ananipenda na ananipenda kiukweli. Yuko tayari hata kunipa bikra yake kama naona namuongopea.

    Sasa haya ni maneno mazito kutoka kwake ndo maana naomba ushari kwenu pengine wapo wenye situation kama yangu....binafsi nimeamua kumpa muda akue at least miaka miwili afu ndo nianze kummega.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Kama huyo binti ni under age basi kaa naye mbali kabisa wala usiwe na mawasiliano naye ya aina yoyote ile labda kama umechoka maisha ya mtaani na sasa unataka kwenda kuozea Keko.
     
  10. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kako sixteen mwana....daah.
     
  11. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    hebu achana nako kabisa mtoto wa miaka 16 mbona anafaa kuwa shuleni...jamani duh!!! kwa nini usitafute wenye miaka 20+ na wapo wengi tele ukikosa hata wa karne tatu na/...... tupo wengi achana na vitoto utajipata jela bure....
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Usimuharibie maisha binti wa watu kwa ukware wako. Binti ndiyo kwanza yuko Form Two kama anaenda shule na wewe baba mtu mzima badala ya kwenda kutafuta wanawake wa rika lako unataka kumharibu binti wa watu! Mtu mzima hovyooooo!
     
  13. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Basi muache asome kwanza kama yuko shule, kwa maana hiyo wewe una twenty six, ukiweza subiri miaka miwili mitatu halafu ndio muingie uwanjani.
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hivyo bongo kuna under age? Watoto wengi vijijini wanaolewa wakiwa na umri wa miaka 13-18.
     
  15. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    nakwambia BAK watu wengine sasa hili pia ni la kujadiliwa??? sasa yeye ndiye angekatia kibao akikarudisha hiyo form2, watoto nao ukware ati yuko tayari kumpa ubikra! masikitiko!
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Pretty, tunazo sheria kama hizo lakini kama ujuavyo sheria za nchi yetu zisivyofuatwa kabisa kutokana na rushwa iliyokithiri katika kila kona.
     
  17. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #17
    Oct 18, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sasa wewe 26 years una haraka gani ya kutaka kuoa mpaka utangaze huku? mimi nilidhani emergency! wewe pia underage, kua kwanza maana nina wasi wasi wewe ndo utakatoroka kabinti ka watu.
    endelea na hao wa kurushana nao roho, muda ukifika utajua umuoe nani, ukishindwa ndo uje uombe ushauri
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kama yupo 16 msisitize asome, na umwambie huwezi kumuoa kwa sasa. Kama kweli unampenda msubiri hadi hapo atakapomaliza elimu yake.
     
  19. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Halafu hapa atupe CVs zake kwa kifupi kabisa je, kako shule, au housegirl, n.k.
     
  20. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sikiliza ushauri huu, kama unataka kuoa msichana ana miaka 16 basi labda hauko tayari kuoa!
     
Loading...