Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: natafuta tiketi za World Cup

Discussion in 'Sports' started by Gaijin, Apr 1, 2010.

  1. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    najua kuwa Wizara ya Michezo ya Tanznia imepatiwa ticket za kwa ajili ya mashindano ya world cup, za kuwauzia wananchi wake (kila nchi inapewa fungu lake)

    hizi tiketi jamani zinapatikana kwa utaratibu upi?

    i need 2 for atleast 2 different matches.

    ahsanteni
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hivi nyie tiketi zenu mme nunua wapi?
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Gaijin,

    Tiketi zilizoletwa Bongo zilikwisha hata kabla hazijafika. Wabongo waliokuwa wanahitaji tiketi walikuwa zaidi ya 700 lakini tiketi zilizokuja ni 380 tu.

    Kwa hiyo kama unataka tiketi ongea na mtu yeyote aliyeko South Africa akununulie au kama una credit card basi ingia http://www.fifa.com/worldcup/organisation/ticketing/index.html na unaweza kununua tiketi yako moja kwa moja.

    Ila tu tatizo kubwa ni aina ya mechi unazozitaka na mji unaotaka kwenda kuangalia hizo mechi. Maana tiketi za timu kubwa kama Brazil, England, Netherlands, Germany na Spain zote zimekwisha!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    gaijin ni mtu wa utani sana!....

    ninunue tikiti halafu valuu anywe nani mda wote huo?
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    Jaribu pia kunywa soda za coca cola,nao pia nasikia wana tiketi kadhaa!!
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehehehe!
    kali nyingine hii
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Very kind of you.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Ni pm nikupe namna ya kuzipata
     
Loading...