Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Natafuta mules wa kilimo

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Suki, Sep 26, 2011.

  1. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahitaji wawili tu, kama kuna anaejua breeders au wauzaji wa mules, naomba taarifa.
    Shamba liko nje kidogo ya DSM.
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mules = Donkey + Horse ????? ndo huyo unayetafuta ? au punda kihongwe wa kawaida?

     
  3. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Punda hapana, mules (donkey + horse) ndio ninaowatafuta.
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmh hiyo mkuu ni mpaka labda uwaone SUA. Ila kwa maoni yangu naona itakuwa ngumu sana kuwapata, hasa ukizingatia ya kwamba wafugaji wa farasi si wengi kwa Tanzania yetu.

     
Loading...