Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada;natafuta hotel/lodge nzuri at affordable cost

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Keagan, Aug 13, 2012.

  1. K

    Keagan Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wadau,
    Sasa, naomba msaada wenu nina mgeni nampokea kesho,anahitaji kufikia hotel nzuri kwa kila kigezo lakini ya gharama nafuu hapa dar es salaam..budget yetu inarange kati ya 35 na 40 usd per night.

    Naomba mnisaidie kurecommend hotel hizo na gharama zake na adress. Nitashukuru sana,there are some matters we need to work on urgently.
     
  2. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aisee jaribu hizi hotel ziko poa sana KONIFA BUSINESS LODGE IKO MBEZI BEACH BAGAMOYO ROAD BEI ZAKE ZINARANGE NA HIZO HALAFU WANYAMA HOTEL SINZA MORI AU PASSWORD MANZESE HUDUMA SAFI BEI POA
     
  3. K

    Keagan Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh manzese ni nje ya choice kabisa..hiyo wanyama hotel una namba zao?
     
  4. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    IKITAKA KUWA KATIKATI YA MJI WANYAMA IKO VIZURI LAKINI KAMA UNATAKA KUWA NJE KIDOGO YA MJI UNAWEZA ENDA KONFA BUSINESS LODGE IKO POA SANA KWA MAZINGIRA NA KILA KITU PALE BUT WANYAMA UNAWEZA CHECK KWENYE WEBSITE YAKO www.wanyamahoteltz.com
     
  5. K

    Keagan Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nshkuru ngoja nifungue web ya wanyama hotel..meanwhile kama una webpages za nyinginezo ntashkuru pia ukinipa nifanye choice nzuri.
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Mbona umesema hotel watu wanakupa "guest house"..is wanyama a hotel or a guest house???....kwani ni nyota ngapi hii wanyama?..password nayo ni hotel???...ngoja niingie google nikatafute a definition of a hotel nije tuendelee.
     
  7. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,348
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kuna vijihoteli vipya kama 3 kati ya lumumba na mtaa wa sikukuu upande wa gerezani kariakoo jaribu hizo .
    maombi kama hayo unapaswa uyatoe mapema ili uwe na ample time ya kuchagua
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Namnaani pia bei hiyohiyo
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona kama hao KONFA bei yao ipo juu zaidi ya bajeti ya huyu mhitaji?
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    NAMNAANI, maeneo ya sinza sio pabaya pia (kama una gari, parking yao ni ya kutosha na usalama ni mkubwa tu)
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Kuna hawa jamaa wanajiita stephanos hotel wape kati ya mtaa wa livingstone na aman k/koo. huduma zao zipo poa. jaribu kuwasiliana nao kwa 0713466254. kuna jamaa anaitwa emmanuel sijui kama atakua job. hiyo namba ya ofisi. mia
     
  12. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Check ROMBO Green View mitaa ya Kona ya Shekilango..,ni nzuri sana Mkuu..!
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hotel nzuri kwa kila kigezo lakini ya gharama nafuu
    MHH KUNA HII IKO MAPAMBANO SHULE"SUKUMA HAPA LODGE";KUNAYNINGINE INAITWA "KINDYOKYAKOSEMBE LODGE""
     
  14. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    unabisha kabla hata hujajua definition ya Hotel? wabongo bana
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu hii ya wahuni kila siku watu wanaibiwa mbaya ukilala siku mbili ukosi kusikia mke wa mtu kafumaniwa usiku watu wanarusha vyupa ati...aina adabu kabisa ..
     
  16. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    asije akapigwa shaba...
    panasfika kwakuficha wake za watu..
    asije akakumbwa na yale in the line of duty
     
Loading...