Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada! natafuta anointing water ya T.B JOSHUA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mangoda, Jul 15, 2011.

  1. m

    mangoda Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Habari zenu wapendwa katika bwana. Jamani nina shda sana na anointing water kutoka SCOAN, kama yuko mtu ashawahi kwenda kwa T.B Joshua akapewa naomba anisaidie japo few drops I'll mix it with other water. Ninayo mambo mengi magumu ambayo nayapitia katka dunia hii, naaamini nikipata hayo maji shda zangu zote zitakuwa zimefunguliwa. Nisaidieni pease Wanajf wenzangu. Yeyote mwenye nayo naomba aniPM.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Mwambie EL akupe,
    hakika hatakosa kua nayo
     
  3. m

    mja JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbali ya hayo, faith matters a lot, pray hard
     
  4. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Usiweke imani yako kwenye maji bali katika jina lipitalo majina yote...YESU!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ila pengine mwalimu auko sahihi sana kumbuka hayo maji lazima yaombewe na kwajina la yesu kristo anazareth
    swala la muhimu ni kuwa naimani na kama uonavyo hapo juu binafsi naomba mwenye kuyapata anijulishe...unajua kuna nguvu ndani ya water,mafuta(annointing oil,na chumvi,,binafsi nimeshamwaga umuhimu wa chumvi na maandiko yake akika yanavuruga kila planing ya shetan nimeona live bila chenga..so mwenye kuwa na uwezo nayo atujulishe akuna asieamini vinginevyo angenda maji ya pugu kwenye fungus akanywa amakujipaka
    ubarikiwe mwalimu
     
  6. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mja, UMENENA SAWA SAWA NA BWANA AKUBARIKI. YAANI IMANI NA YEYE MWENYEWE KUOMBA MUNGU ATAMSIKIA NA KUMPONYA KATIKA SHIDA ZAKE. NI KWELI HATA MIMI NAPENDA SANA KUSIKILIZA MAFUNDISHO YA T.B JOSHUA. LAKINI NIKAFIKIRIA SIKU MOJA KWAMBA YEYE ANA IMANI NA ANAOMBA NA NDIO MAANA MUNGU ANAMSIKILIZA NA KUMWEZESHA KUWAOMBEA WATU WANAPONA KATIKA JINA LA YESU. WEWE MWENYEWE OMBA SANA, FUNGA HATA KAMA UNAUMWA FUNGA HATA KWA MASAA 6 KWA SIKU MUNGU ANAKUONA........
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda kwa mhariri wa tanzaniadaima nazani alipewa alipoenda na lowassa bt mbona tz wapo watumishi wengi tu? Inamaana huwaamini?
     
  8. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mimi sina pingamizi na maji ya kutoka kwa TB Joshua...Ninachojaribu kusisitiza hapa ni kujenga imani ndani yako juu ya uponyaji kwa jina la Yesu na sio kwenye maji. Weka imani kuwa Yesu atayatumia hayo maji kufanikisha uponyaji na sio maji yenyewe automatically yanaponya! Principle hiyo hiyo inafanya kazi hata kwenye mafuta, chumvi n.k.
     
  9. k

    kapuchi Senior Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mi ninayo nilienda huko recently pia kuna another group linaondoka next week kwenda scoan.

    nitafute mapema
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    nafikiri yameaanza tena kama yale ya kwa babu(loliondo),..mtu unafunga safari mpaka nigeria eti kupata upako,YESU yupo mahali popote dunian sio mpaka kwa joshua,...kweli nimeamini binadamu tuna matatizo mengi na tunahitaji njia za mkato kuyatatua bila kuchuchumalia/kupiga goti kwa bwana YESU,...
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NENDA LOLIONDO WEWE ACHA KUTESEKA...............UKISHINDWA NENDA NGENDE, SUMBAWANGA, GAMBOSHI.
    Mbona sehemu nyingi tuu!!!!!!!!
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    "AMELAANIWA NAE AMTEGEMEAE MWANADAMU" mungu ametuagza tuzshike na kuzifuata amri na hivyo basi yeye atutimizia haja zetu. HOSEA 4:6 "watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa"
     
  13. J

    Jikombe Senior Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 186
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni PM ninayo kidogo
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kagonge anointed kikombe cha "babu"!
     
  15. E

    ESAM JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Achana na hizo annointing za kishetani hazitakusaidia chochote mwamini, Yesu jifunze neno lake na kumwomba atakuondolea matatizo yako yote hata kama unayaona magumu kiasi gani yeye hashindwi na kitu chochote, Amen
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Kwa kukushauri tu,
    kua makini hapa bongo kila kitu kinapatikana,
    usije ukapewa maji ya mto msimbazi ukachomekewa ni maji ja JOSHUA.
    Ni angalizo tu.
     
  17. P

    Prof kileo Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naonele afanye kama imani yake inavyo m2ma afanye hivyo maana anaami imaniyake inavyo m2ma. Apatiwe ili tatizo lipunguwe alafu amtafute Yesu.
     
Loading...