Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada nashindwa kuweka ujumbe wangu binafsi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Reporter, May 13, 2011.

  1. R

    Reporter Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi wakuu! Naombeni msaada wa jinsi ya kuuweka ujumbe wangu ili uweze kusomeka hapa chini kila ninapoandika post au ninapojibu post za wenzangu, ntatoa mfano kama sijaeleweka maana kiswahili kigumu jamani. Utakuta ukisoma baadhi ya posts humu ndani, mwisho wa ile post mlengwa ameambatanisha ujumbe wake kuhusiana na mtazamo wake, bila shaka nimeeleweka.
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kama unamaanisha vile vikaragosi (picha) vinajulikana kama avatar. Mi natumia kitu cha tochi (simu) sivipati humu. Ila kama unatumia kompyuta huko vimejaa. Nakama vinginevyo ngoja wenzangu watakuja punde!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    hiyo inaitwa signecha, nenda kwenye settings then edit signature ukishaandika unachotaka unasevu, basi
     
  4. R

    Reporter Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simaanishi vikaragosi, ila ni ule ujumbe wa maandishi ambao umeandikwa na mtu, huwa unakaa pale chini baada ya kumaliza kusoma post, na sio wanajanvi wote huwa wameuweka huo ujumbe bali ni baadhi tu. Pia wengine wameambatanisha na hivyo vikaragosi unavyovisema.
     
  5. R

    Reporter Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona nimejaribu hizo steps afu sioni mabadiliko mkuu au kuna utundu wa ziada unaitajika?
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kama unatumia simu nenda hapo kwenye ''user CP'' fungua kisha utaona sehemu ya kuedit signature. Cheza napo hapo.
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    kama alivyokumbia huyo mrembo P mwenye paja lenye mvuto needa kon'goli'( click) kitufe cha setting alafu ukurasa utakaokuja upade wa kushoto angalia kuna ehemu imeandikwa edit signature . Kon'gota hapo then chapa signature unayotaka kutumia
     
  8. R

    Reporter Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu ngoja nijaribu.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Ukiweka ujumbe wako kwa njia ya simu signature yako haitaonekana, lakini ukipost kwa kutumia pc utaonekana. Fanya kama preta alivyokuelekeza!
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nenda settings kisha edit signature au show your signature kitaeleweka tu!
     
Loading...