Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Naombeni msaada wenu wataalamu wa simu za mikononi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Michael Amon, Feb 24, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ninaombeni msaada wenu wataalamu wa simu zamikononi. Ninataka kujifunza jinsi ya ku unlock simu, kuflash na kurepair software za simu kwa kutumia software na tools mbali mbali. Ninahitaji mtu ambaye atajitokeza kunielekeza kunifundisha hili swala ikiwemo kunieleza tools and materials mbali mbali ambazo zinahitajika ili kuweza kujifunza na kufanya kazi hiyo. Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa yeyote ambaye atajitokeza kunisaidia katika hili.
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Wewe upo wapi? Cha msingi ni kutafuta fundi simu alie karibu nawe na kumweleza nia yako kwa undani. Kama ungekuwa tayari una japo ka ufundi kwa mbari basi hapa jf ungepewa ma uelewa zaidi na wadau, simu zina matatizo mengi sana yanayo weza kusababishwa na 1.maji 2.chaji 3.kudondoka 4.virus 5.wrong setting. 6.wrong softwe Nk nk. Hata katika kutatua napo hivyo hivyo. Simu iliyodondokea ndani ya maji huwezi ku flash na ile iliyo unguza power ic au cpu pia huwezi kuflash ndio maana katika ufundi wa simu kuna ufundi aina 2 kuu 1:hard 2:soft hivyo basi lazima ujue wapi unataka uanzie katika kujifunza.
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Pamoja na maelezo mazuri ya mkuu Slave lakini pia simu zipo nyingi sana mkuu, kwa kuanzia anza kwa kugoogle how to unlock kwa kutaja aina ya simu, utapata maelezo ya kutosha ikiwemo videos from youtube
    Simu zinatofautiana sana zingine lazima zinahitaji tools kama mabox nk,, zingine lazima ufanye online kwa kurequest unlock code kama BB, zingine kwa kubadili os zake, zingine kwa kudownload softwares fulani nk nk
    Kuwa mtundu anza na kwa kugoogle zile aina za simu unadhani zinawateja wengi mfano Blackberry, iphone, Nokia,sumsung nk, kisha ukikwama uliza hapa au tafuta mtaalamu kama alivyoshauri Slave

     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    by profession mimi ni IT TECHNICIAN. Nataka nianze kujifunza kutengeneza simu kwa upande wa software
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    by profession mimi ni IT TECHNICIAN. Nataka nianze kujifunza kutengeneza simu kwa upande wa software
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Shukrani sana mkuu kwa ushauri wako. Nitaanza kufanya hivyo mara moja
     
  7. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli bongo elim haina nafasi sana ukienda mitaa ya k/koo mafundi sim weng wataalam ni wamitaan tu hawajapitia hata school zaid wamejifunzia vichochoron.

    Hakuna lisilowezekana chini ya jua mkuu.
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana simu nyingi zinatupwa zikiharibika. Kama wangeenda shule kidogo,naimani tungekuwa tulishatengeneza simu za kibongo.
     
  9. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kuliwai kuwa na chuo veta reg cha mafundi simu.sio wote awajasoma.nimeulizia nimeambia kitaanza tena june .usifikiri kila mtu aliyepo kariakoo ni fundi wengi wao ni wabadilisha makava tu
     
  10. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wanaotaka soma wan PM namba/email ntawajulisha tarehe ya usajiri,chuo ni veta reg na kinatoa kozi ya miezi 3.kipo Dar
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kozi hiyo ni ya mda gani? unaweza kutuwekea course modules zake ili tuone masomo wanayofundisha?
     
  12. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Young_Master nipo Arusha kwa wiki ya 3 sasa tungeonana tungeweza ongea zaidi Courses na course modules zake ni


    iPhone Repair Technician Training:
    • 3 days training strictly on iPhone 3G, iPhone 3GS & iPhone 4 Repairs
    • How to replace broken Glass Digitizer
    • How to replace broken LCD
    • Step-by-step instructions on how to disassemble the iPhones correctly
    • How to replace the charging port flex cable
    • How to replace the Headset Jack Flex Cable
    • iPhone Software restore
    • Data Transfer & Recovery
    • iPhone Water Damage troubleshooting and repair techniques
    • How to change the Home Button, Earspeaker and much more!
    iPhone Hands-on Repair Training
    • iPhone dismantling and assembling practice
    • Replace broken Glass Touch Screen Digitizer
    • Replace broken LCD display
    • Soldering iPhone Charge Port, Mic & Ringtone speaker
    • Replace Cable #3 and other on-board soldered connectors
    • Replace Wi-Fi Crystal and other on-board components
    • Software restore on iPhones
    • Water Damage treatment
    • Data recovery

    Cellular Master Technician Training - Level I II & III:

    Level I Course

    • GSM, CDMA, 3G Network Concept and structure
    • Determination of physical damage and water damage
    • Beginning soldering and desoldering techniques
    • Assemble and disassemble on bar style and PDA phones
    • ESN, IMEI and SIM relationship, theory and concept
    • Keypad malfunction and liquid damage repair
    • Data recovery

    Level II & III Course

    • BGA Controller Chip Structure
    • Water Damage Repair
    • Circuit board block diagram layout structure
    • RF Shielding removal
    • Phone not powering on
    • No network signal or weak signal
    • Phone automatically shuts off
    • On board Sim Conector, Switches, Battery connector, SD memory connector, Vibrator, Flex Cable Switch, Data Port, Charging Port, iPhone cable number 3 ear piece speaker replacement
    • Missing on-board components circuit bridging

    Hands on Repair Training

    • Replace Control IC, VCO, PA, Crystal and other board level components
    • Advanced soldering techniques on replacing charging connector, data port, headset jack, switches, vibrator, data port on iPhone, Blackberry, HTC, LG, Samsung and more..
    • Assemble and disassemble on straight , flip and slide phones
    • Replace LCD , Ribbon cable, broken glass, touch screen digitizer
    • Liquid damage phone repair
    • Physical damage repair on GSM and CDMA phones
    Kozi hizi ziliwai tolewa na Hawa wataalam pale DIT,VETA Changombe na YOWIFO TRAINING CENTRE KARIAKOO Dar es salaam.
    Sasa Wanazirudisha tena. na wanaweza kuzifundisha popote Tanzania iwapo kuna wanafunzi walioomba wakifika 25.

    NI PM kama una swali la ziada
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mbona naona mambo mengi yanayofundishwa hapo ni iPhone tu na wala sio simu zote kwa ujumla?
     
  14. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    NIPIGIE KWENYE 0712-560638 NITAKUELEKEZA NUKUFUNDISHA KWA VITENDO MPAKA UTAKAPOELEWA
    WALA HAKUNA KOZI YA DARASANI NI THEORY NA VITENDO MWANZO MWISHO. NA MWENGINE YEYOTE ANAEHITAJI

    VIFAA VYA MSINGI UNAVYOTAKIWA KUWA NAVYO KWENYE KAZI HII NI
    1.blower 1 @70000
    2.Screw driver tool pear 2@15000
    3.Flashing box mbili kwa kuanzia
    HWK TORNADO NA GPG AU INFINITY

    HWK BOX LINAUZWA 350000
    GPS BOX LINAUZWA 37000
    INFINITY BOX LINAUZWA 45000

    BOX ZA KUFLASHIA ZIPO NYINGI UNAWEZA UKANUNUA ZOTE NA USIFANYE KITU

    BOX YA HWK INAWEZA KUTUMIKA KAMA BOX YA JAF KWA HIYO UKIWA NA HWK UNA BOX YA JAF

    BOX HIYO HIYO YA JAF INAWEZA TENA KUWA MX KEY BOX KWA KUNUNUA MX KEY DONGLE IPO KAMA FLASH

    ZINGATIA BOX YA HWK NA GPG ZITANUNUA BOX NYENGINE.

    KAZI YA FLASH NINGUMU LAKINI UKIPATA MWALIMU MZURI NI NYEPESI

    DARASA LINAKUWA KAMA IFUATAVYO

    UTASOMA AINA ZA SIMU
    AMBAZO NI
    DCT3 DCT4 DCT4 PLUS NA BB5 HATUA YA KWANZA
    KWENYE AIINA YA SIMU HIZI KUFLASH NI KAMA KUINSTALL WINDOWS KWENYE COMPTYUTA

    ILA KWENYE SIMU KUNA FILE YA SYSTEM AMBAYO INAITWA MCU
    KUNA FILE YA LUGHA (YAANI SIMU IWE NA LUGHA ZIPI) INAIWA PPM
    NA KUNA FILE LA PICHA MILIO NA THEMES LINAITWA CNT MAELEZO ZAIDI NITAFUTENI
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Shukrani sana mkuu. Unaweza kunisaidia kama kuna vitabu vyake mkuu???
     
Loading...