Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Naomba mwenye ramani nzuri ya nyumba!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Twilumba, Feb 10, 2011.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wapendwa katika JF, habari za Muda huu!

    Kutpitia JF naomba mwenye ramani ya Nyumba ya kisasa Self Contained designed kwa ajili ya Familia yaani 3 Bedrooms Rooms (1 Room ikiwa ni master Bed room), Kitchen & Kitchen, Public Barth Room & Toilet. Ntashukuru na kufurahi ikiwa nitapata hata angalau sketch 2 au 3 kwa ajili ya selection lakini pia kama masuala ya cash we can talk.

    Asante WanaJF kwa Ushirikiano.
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ingia hapa mkuu:

    Home Design
     
  3. J

    Jitimayi New Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok, don worry mi ni mwanafunzi wa mbeya institute ndo nasomea hiyo architecture so mi ntakuchorea hyo ramani.
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu jaribu Ku-google house plans, zipo nyingi sana baada ya kupata unayotaka peleke hiyo kwa mchora ramani ili aifanyie mabadiliko kulingana na unachotaka..
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Asante sana VOR, ntafanya hivyo!!
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Asante sana Jitimayi utani-pm ukiwa tayari ili nikupe email address yangu!!
     
  7. F

    Franco Mpangala New Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ziko wapi?
     
  9. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ninaramani ambayo tayari imefanyiwa mchanganu wa ngarama na mahitaji yote mpaka kuikamilisha nyumba. But hiyo sio free,
     
Loading...