Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:naomba mnitajie majina ya vyuo vinavyofundisha sheria kuanzia certificate kwa hapa Dar

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ford89, Dec 2, 2011.

  1. F

    Ford89 Senior Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeirudia ili kuifanya specific zaid,nahitaji kujua majina ya vyuo vya sheria na mahali vipopatikana.
     
  2. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,479
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    udsm & azania college of management
     
Loading...