Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Naomba kujuzwa mikoa yenye waislam wengi Tanzania bara.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MNYISANZU, Feb 19, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naombeni msaada kwani kuna research ya kijamii naiandika.
     
  2. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    labda tanzania visiwani lakini kwa bara,hakuna mkoa wenye waislamu wengi.
    kwa ufupi waislam kwa tanzania bara ni sawa na sifuri
     
  3. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Katavi kwa Mizengwe Pinda, inaongoza, hata Sheikh mkuu anatokea huko !
     
  4. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Niliwahi kuishi Kondoa. Huu si mkoa ni wilaya lakini ina waislamu wengi kushinda mkoa wote wa Mbeya.
     
  5. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kafanye utafiti wako field siyo katika mtandao hautapata ukweli humu.
     
  6. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hana lolote anawashwa tuu huyu ! Ni miongoni mwa visoi wanaotumia forum vibaya !
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mtwara,Tanga kote kuna bandari lakini!!
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Natumaini unafanya research yako kwa nia nzuri
    Mikoa iliyo kandokando ya bahari (Tanga, Pwani, Lindi) DSM na Mtwara ni ngumu kujua nani wengi.
    Tabora na Kigoma. Kwa kukusaidia ungeelekeza swali lako kiwilaya badala ya kimkoa ili upate majibu sahihi.
     
  9. a

    adobe JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    kule kote ambako ccm na cuf walishinda kwa kishindo.ie zaid ya 75% ya kura.na pia kule watoto wanakofeli mtihani sana.fuatilia utajua
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Bukoba na Musoma kuna bandari pia !
     
  11. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Acheni Ushenzi, na wewe uliyeleta hili swali ni m****** hivyo hivyo. Mbo ya udini chuki zake zinakuwa kila cku kwa kupitia mitandao ya kijamii. Hivi wana JF tutajisikiaje cku tukaanza kuuana kama NIGERIA huku tukujua sisi ni wachochezi wa kwanza? Hakuna Mungu anaye hubiri chuki. Ukijiona unachuki dhidi ya dini nyingine jijue ww ni washetani, na wala humpiganii Mungu yeyote yule. Mtoa mada kama ulikuwa na nia ya kweli ungeuliza marafiki zako wakaribu wangekupa hayo majibu. Moderators mchukue hatua ya kufuta threads zote zenye element ya kueneza chuki za kidini. Tunachukulia poa lakini madhala yake ni makubwa. Nilikuwapo ndanda miaka kadhaa iliyopita wakati hozo movement za kidini zilipo anza na leo ninaona matokeo yake!.
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    dar,pwani,lindi,mtwara na tanga
     
  13. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sijui lengo la mleta thread lilikuwa nini, lakini kama ni kwa nia nzuri binafsi sina tatizo na thread hii. kilichojitokeza hapa ni baadhi ya wachangiaji kuonyesha ubaguzi wa wazi wa kidini jambo ambalo si sawa.
    Tunahitaji ukombozi wa kifikra tunapojadili maswala yahusuyo dini zetu, ingekuwa jambo jema kama hao wa upande mwingine wanaodhani wameendelea sana wangewasaidia wa upande mwingine ili sote twende sawa, kufanyiana kejeli na kutengana hatutendi haki na hivyo vitabu vitakatifu havitufundishi hayo.
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hili swali tumsubiri Topical na KGM, hao ndo wana majibu kuhusu idadi umma
    huo, hasa Topical ndo huwa anajilipuaga na madai ya wingi wa umma wake kuwa na wengi kuliko umma wa wengine.
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    kondoa ipo dodoma mkuu.
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kilumanjaro,Arusha, Bukoba, Mwanza na Mbeya
     
  17. h

    hubby Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mngepambana na umaskin bas...
    kutwa taarabu na ......
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Kama nia ya mleta thread ni nzuri ni sawa,lakini pia angepata jibu zuri kwa kuongea na marafiki,ndugu na watu kibao wapo mtaani wangempa jibu lisilo na shaka.Kuleta hapa jamvini thread ya aina hii hata kama ina lengo zuri mwisho wa siku huwa kejeli na maneno yasiyokuwa na maana,na nafikiri mleta thread anajua namna mambo haya yanavyoleta sokomoko kila mara hapa JF.Serikali yenyewe ilisitisha sensa kwa misingii ya dini miaka ya 70s.

    Me nafirkiri ni kama haya mambo ya dini hatujajua madhara yake kabisa, ni kama we make funny of it...kama mchezo wa kufurahisha.Taratibu naona hata mitaani watu huyazungumza haya mambo kwa hisia kali..na hatima yake itakuwa mbaya haiitaji kupiga ramli..tumeyaona kwingineko...ya kikabila tu Kenya waliona cha moto (nilishuhudia) seuze ya kidini.

    Me mkristo na naamini si vizuri kurusha jiwe kizani..nhujui litampiga nani..haba na haba hujaza kibaba.
     
  19. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda ofisi ya sensa utapata takwimu za uhakika, japo zitakua za zamani kidogo.
    Humu utaumia kichwa tuuu, labda kama nia yako ilikua ni kejeli
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Waislam siyo watu wa kutamba na majivuno kama wewe mchungaji uchwara.
    Jaribu kufanya utafiti mtanzania mwenye hela nyingi zaidi ni wa imani gani na anatokea wapi ndio uje kumwaga pumba zako hapa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...