Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: Naomba kufahamishwa utatuzi wa tatizo hili

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kisusi Mohammed, Jun 29, 2012.

  1. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Habari za majukumu wakuu,

    Nimekumbana na tatizo ambalo sjawahi kuliona kabla.

    PC yangu inatoa message "YOU MAY BE A VICTIM OF SOFTWARE COUNTERFEITING, THIS COPY OF WINDOW DID NOT PASS GENUINE WINDOW VALIDATION" kila ninapoiwasha.

    Naombeni msaada wa tatizo hili maana nimejaribu kila njia nimefeli!

    NB: Mi si mzuri sana kwenye IT!
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kama ujumbe ulivyo ni kuwa huna valid licence ya window os unayotumia hivyo una mambo mawili kununua key online au computer shop pili ni kutumia mbinu za mkato ambapo ni kinyume cha sheria ila itaondoa tatizo. Unachotakiwa ni kusema unatumia window gani na utapewa maelezo humu humu
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwa kifupi ..UNATUMIA WINDOW FAKE!! Sasa ili kuifanya iwe genuine ni lazima upate either KEY halali za window unayotumia, au kutumia cracks...vypte hivyo vinapatikana free online..ujanja wako tu!!
     
  4. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Natumia window XP jamani, uwezo wa kununua hizo key sina, naomba ujanja wa kuzipata online.
     
  5. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
  6. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unatumia XP ipi?..SP1 au SP2?ninakeys za SP2.

    K26X7-FFFRX-VWXYM-3WT8M-FP6MB
     
  7. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ahsante sana mkuu, natumia SP3 version ya 2002!
     
  8. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mkuu nimegonga hiyo link ikanijibu directly kuwa "not found" na picha ya panya ameanguka miguu juu! Napataje window 7 online mkuu, nimepigika mbaya!
     
  9. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    itakuwa vema kama ukiinstall windows upya tu kuepuka kuhangaika. Tafuta iliyo valid
     
  10. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
  11. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Shukran sana wakuu wote, nimefanikiwa kuondoa lile tatizo ila kwa sasa ntafurahi kama ntapata msaada wa kudownload window 7 au km kuna mtu ana link ambayo ni reliable akinitumia ntashukuru sn, nimejaribu kwa upeo wangu mdogo naishia kuwa directed kwny games sites!
     
  12. L

    Loloo JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He hujui Microsoft wanaphase out?at your own risk
     
Loading...