Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada naomba kuelekezwa jinsi ya kutumia king'amuzi kwenye laptop na program gan inafaa.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Thinker96, Mar 5, 2012.

  1. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naombeni msaada kwa hilo..nawategemeeni wakuu
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kinaitwa video card kifaa flan kidogo dogo unanunua then kina cd yenye setup utainstall setupa yake katika pc.

    Hiko kifaa kina waya unaoingia kwenye laptop na ports ambazo waya wa king'amuzi utaingia

    japo si mtaalamu sana ila i guess itakutoka hela nyengine kama ulonunulia king'amuzi kununua hio video card.
     
  3. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    video cards zina uwezo anuai,dvb-s, dvb-s2 or mpeg2 na mpeg4 compatible.
     
  4. R

    Rwiai Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inabidi ununue kifaa kinachowezesha kuona signal za tv katika Laptop yako kinaitwa External TV Tune ambazo zipo za aina nyingi na zinapatikana katika maduka yanayouza computer na accessories zake. then utafuata maelekezo ya kuistall drivers/software ya kifaa hicho katika Laptop yako then utaunganisha kingamuzi chako na TV tuner hiyo kwa kutumia cable zilizotolewa.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tafuta TV Card...soma maelekezo...kula bata!!
     
Loading...