Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Nani anawajibika wa kwanza juu ya ulinzi wa rais?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Aug 13, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wanajamvi wenzangu,poleni kwa mfungo(watukufu waislam) na miangaiko ya siku.kuna swali la haja ninalo.nimefuatilia kitambo kuhusu walinzi wa marais.nijuavyo(naturally) mlinzi wa kwanza wa Rais ni bodyguard wake na kisha wengine wanafuata.nimeweka Picha ya Rais JK akiwasili toka Ghana,kitu kimoja kimenishtua,ukiangalia kwa makini utamwona bodyguard wake akipiga soga na IGP...hapo ndo swali la nani anawajibika moja kwa moja na ulinzi wa kiongozi wetu limekuja,je bodyguard anafanya kazi Rais akiwa nje ya nchi pekee au?

    kwa mwenye ufahamu zaidi atujuze,vinginevyo huyu bodyguard awajibishwe na wahusika kwa kuchezea kazi..


    JK.JPG
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,441
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    kweli kazi ipo ndio alivyofundishwa
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tumezoea kupiga soga mno, labda awe anayweshwa juisi ya supagluu.

    Mwenye jukumu la kwanza la ulinzi wa raisi ni yeye mwenyewe, then mlinzi wake.

    Tz bwerere hakuna vibaka wa kumdhuru prezident.

    Chagua lililo sahihi.
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo ni bodyguard au mgambo wa jiji?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hajafundishwa, walimu wake wamegoma sababu ya nyongeza za malipo yao.

     
  6. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu uniform za mgambo wa jiji si tunazijua,alafu mgambo wa jiji hakosi kirungu
     
  7. Transporter

    Transporter JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 706
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    k....kw...kw
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    very funny indeed! Dah kama na huyo ana mlinzi? Ashukuru Tz watu ni 'walokole' coz long time maamuzi magumu yangeshafanyika
     
  9. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,348
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kama kweli wewe ni observant kama unavyodai hebu angalia vizuri hasa wale ambao hawamwangalii rais kabisa angalia kushoto/kulia/mbele na nyuma halafu tuambie
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hapo huyo ADC anamwelezea IG utamu wa mananasi ya GHANA waliyokula na mzee
     
  11. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi ya amani. raisi hata bila ya bodyguard anaweza kutembea peke yake. kazi ya bodyguard ni kubeba mzigo kama raisi atanunua kitu njiani.
     
  12. kapolo

    kapolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo ni mpambe wa raisi...walinzi hukaa mbele na nyuma na suti zao..
     
Loading...