Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada namna ya kuweka outlook to my laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Matope, Sep 4, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wakuu msaada wa mawazo jamani naomba mnielekeze namna ya kuweka outlook kwenye laptop yangu
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,691
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Outlook inakuja na MS Office siku hizi so inabidi ununue office, Ile outlook express ambayo ilikuwa bure haitengenezwi tena, imekuwa replaced na Windows Live Mail download hiyo ni nzuri sana Windows Live Mail 2011