Msaada:Namna ya kupika supu aina yoyote kwa mgonjwa

Discussion in 'JF Chef' started by mischa, Jan 23, 2013.

  1. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2013
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wakuu naomba mnijuze namna ya kutengeneza supu ya aina yoyote kwaajili ya mgonjwa isimkifu,vifaa vyoye nnavyo.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,455
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    tumia supu ya samaki na uweke ndimu nyingi kukata harufu ya samaki na usitie viungo vingivingi weka ndimu na tangawizi au K/swaumu..
     
  3. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2013
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Asante sana.
     

Share This Page