Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada namna ya kupata "Death Certificate"?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msafiri Kasian, Apr 19, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Naombeni msaada wa kujua namna ntakavyoweza kupata cheti cha kuthibitisha kifo.Nina rafiki yangu ambaye alifiwa na mzazi wake(baba),na anahtaji kuomba mikopo (Loan board) na ametakiwa kuambatisha cheti hicho kuthibitisha kuwa anaisha na mzazi mmoja(mama pekee).

    Je,taratibu za kupata ni zipi? Ikiwemo viambatanisho vinavyohtajika.

    Natanguliza shukrani!
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Muone msajiri wa Vifo na Vizazi. Lakini ni mara tu baada ya kifo.
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo vipi kuhusu huyu aliyefiwa na baba yake siku nyingi?
     
  4. K

    Kyatsvapi JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 285
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Unatakiwa kuwa na cheti cha mazishi toka hospitali alikofia. Then, unaenda RITA kuna fomu unajaza fasta na baada ya wiki unapata cheti. Ila waweza kupata mapema zaidi kama kuna mtu unamfahamu pale RITA.
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Asante bro!
     
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshtuka, nilidhani death certificate yako mwenyewe.
     
  7. g

    gwambali JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha ha ha,unamaneno!
     
Loading...