Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada namna ya kukuza picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Zedikaya, Oct 19, 2012.

  1. Z

    Zedikaya Senior Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa nnatumia simu katika kupata huduma,tatizo ni kuwa, kwa sasa na wakati mwingine picha zinazofunguka huwa ni ndogo sana kuweza hata kuzitambua,
    na nyingi hazikubali kukuzwa,
    naombeni msaada wa kurekebisha hilo, au tatizo ni maderator?
     
  2. j

    jonal rashidi Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Angalia kwenye settings za internet or browsers
     
Loading...