Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada namna ya kuhack facebook /yahoo password

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chimbuvu, Oct 22, 2012.

  1. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada wa kuhack nataka niwe expert upande huo na namna ya ku unhack
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    mkuu kuhack ni profit-less business hasa kwa site kama hizo inshort ni haiwezekani wala usisumbuke
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Utajipa pressure kama haumuamini mpenzi wako achana naye tu yanini ku-hack psw zake?
     
  4. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Duh! Sasa jeshi la cyber war c ndo tunaliandaa sisi wakwetu,


     
  5. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Namuamini afu ntakuchukua wewe uwe mshenga wangu,kama ukiwa unajua kuongea kwanza.

     
Loading...