Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Namna ya ku-Address application serikalini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana Mtoka Pabaya, May 28, 2012.

  1. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,294
    Likes Received: 2,209
    Trophy Points: 280
    Respect wakuu, MMP nimekwama sehemu kuhusu haya matangazo ya kazi ya serikali kupitia sekretarieti ya ajira.

    Kwenye Genereal wameagiza kuwa Barua zote zitumwe kwa anuani ya Sekretarieti ya Ajira za Umma lkn sina hakika na address ya ndani katika barua yenyewe. In other words wasi wasi wangu ni namna gani watatambua ninaomba kazi ktk Idara au Taasisi ipi ikiwa tangazo moja limebeba mjumuisho wa Idara na Taasisi kadhaa na tumeambiwa tuaddress zote kwa sekretarieti?
     
  2. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Soma hiyo hapo;
    iv. The title of the position and institution applied for should be written in the subject of the application letter; short of which will make the application invalid.
    v. The title of the position and institution applied for should be marked on the envelope; short of which will make the application invalid.
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    we andka kaz unyotaka ,adres yako na ya sekterariat ya ajira, na vilevile kwa bahasha adres kwenda sekterariet ya ajira ila ju ya bahasha andka ulichomba, wao ndo wanahusika na kilaki2 , wahucka wa wizara mblmbl watakuwepo kwenye kamati ya intaview , serkal ndo imeichagua sekretariet kudil na mambo yote ya ajira na si wizara au halmashaur hucka kama ilivokua zaman
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nb pitia maelezo ya mwisho kwenye maelezo ya ajira, kwamba barua zote zitumwe kwenye anwan za sekretariet ya ajira.
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu hizo kazi zimetangazwa lini hebu nipe namimi
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pitia thread zilizopta.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wakuu na ajira kama imeandikwa labda mipango miji na kuna sehemu nyingi tofauti (locations) ni lazima niandike MIPANGO MIJI DODOMA, I mean sehemu ninayotaka??
     
  8. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,294
    Likes Received: 2,209
    Trophy Points: 280
    Shida ya hizi pombe za Mama Zaituni, yaani mijicho yangu imekesha kwenye hayo makaratasi siku nzima.

    Asende asende bhabha, loh!
     
  9. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    xafi sana majibu mazuri@kibakwe
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jaman ni lazma uandke unapopataka si unandka post afu wenyewe wanakupanga au?
     
Loading...