Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada namna kuattach softwares au folder katika email

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by oxlade, Oct 21, 2012.

  1. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wakuu naombeni mnisaidie ni vp ninaweza kuattach softwares ktk email, kwan me nko arusha na nlisahau cd yenye software zangu muhmu dar, sasa naomba mnielekeze hli ili niweze kumuelekeza dogo alieko dar aweze kunitumia hzo softwares kwa ku2mia email. NATANGULIZA SHUKRAN ZANGU
     
  2. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,787
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Nadhani atumie njia ya kawaida tu anaweka(copy from cd to computer) hizo file kwa computer then ana send as attachment.
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    aziweke kwenye folder then ali zip au alichange kuwa katika image then aattach kama kawaida.
    lakini mkuu kwa internet yetu ya kibongo ku attach software si atakesha mpaka ije kuwa attached. halafu akishakutumia na wewe unaanza kazi ya kuidownload from email. sasa si bora akutumie hiyo cd kwa njia ya basi kama parcel.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    sehemu yenye dar si akutumie hiyo cd, kama vipi fata ushauri wa elmag hapo juu..
     
  5. N

    Nyasiro Verified User

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    providers wengi wa huduma email hawarusu kutuma excutables mf gmail hata kama ukicompress sidhan kama utafanikiwa kuzituma kwani ikigundulika kama kuna .exe ndani yake itashidikana.
    Nakushauri afanye hivi: kuna free services kama 4shared.com - free file sharing and storage n.k kwa hyo anachofanya ni ku-upload hilo afu anapewa links za kulidownload.
    Kumbuka kuna limit ya size na muda ambao hilo file litatunzwa.
     
  6. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    thx bro
     
  7. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    poa kaka nashukuru,
     
  8. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    dah hlo nalo neno bro, ntamwambia antumie kwa basi kaka
     
  9. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    poa kaka ahsante kwa ushauri
     
Loading...