Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada. NAHITAJI PAST PAPERS ZA ELECTRICAL INSTALLATION GRADE 3

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tizo1, Sep 14, 2012.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    MSAADA NDUGU ZANGU WA DHATI.NINAJIANDAA KUFANYA MITIHANI HIYO CHUONI VETA.MWENYE PAST PAPERS ZA ELECTRICAL INSTALLATION GRADE 3,2 NA 1 ANISAIDIE.nipo tayari Kuzisafirisha mpaka Zinifikie.NIPO TABORA.
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Msaada jamani.mambo ni magumu
     
  3. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mi ninazo za mwaka wa pili kama vipi tuwasiliana. my namba 0717577755 nipo Dar es salaam.
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Una sh ngapi?
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu.Nitakupigia kwa namba yangu ya tigo
     
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama unataka pesa unasema unataka kiasi gani....nipo kwenye shida sana na hiyo kitu.
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wekundu 3 tu
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    UTANIUA KAKA.kwa jinsi Nilivyo na SHIDA NITAKUPA MWEKUNDU 1 ndugu....TAFADHARI NISAIDIE KAMA ITAWEZEKANA.
     
Loading...