Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:nahitaji kufahamu bei ya Processor ya computer.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by knownless, Mar 17, 2012.

  1. knownless

    knownless Senior Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu naamiini mu wazima wa afya.
    Mimi sio mtaalamu wa mambo ya computer,so msaada wenu unahitajika kwa hili. Processor ya computer(HP-COMPAQ) yangu imeharibika hivyo naomba kufahamishwa bei yake ikiwa MPYA au USED.
    Kama kuna information nyingine za muhimu kuhusiana na Processor plz naomba kuelimishwa,naimani nitasaidiwa hapa.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    P4 ni btn 70---80
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Processr imeharibika!!!!!!! Sio kwamba unataka ku upgrade. Ebu nijuze nini kimeufanya ujue kuwa processor hasa ndiyo ndiyo imeharibka na sio kifaa kingine.

    Usije ukaagiza Porcceosr na bado mashine kaendelea kasumbua tu. Zaidi ya Kutaja HP compaq taja Model ili ileweke inatumia Ubao mama(MOBO specs) wa aina gani ambao unaweza kusaidia kuelewa aina ya Procssor yako.

    Otherisiwe kimbilio kwanza nenda kwenye Tovuti ya HP download maintance manual. Kama objective yako sio Kupgrade usikimbiie kununuaa Porccesor.
     
  4. knownless

    knownless Senior Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    gafla iligoma kuwaka ikabidi niipeleke kwa fundi ambaye aligundua kuwa processor iliyokuwemo imeharibika....alipo jaribu nyingine ndo ikawaka,so ndo nikauliza hii kitu inauzwaje?
     
  5. knownless

    knownless Senior Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante mkuu
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo komputer yako kama ni ya kitambo, toka enzi za pentium nakushauri ununue mpya kaka; hata kama budget inabana, badala ya kununua processor kwa 60> unaweza ukanunua cpu used nzima.
     
  7. knownless

    knownless Senior Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha! kama vile ulikuwepo mkuu,ni Pentium M.....duh! kuna hitajika maamuzi magumu kufanyika hapa.
     
Loading...