Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Nahitaji Farasi kwa ajili ya sherehe za ndoa yangu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Oct 18, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Habarini waungwana; Nimependa sana kutumia usafiri huo nikiwa na mke wangu
    siku ya ndoa. Ninauliza Farasi Hususani wale WEUPE, kama hakuna hata hao
    wengine.

    1.Wanapatikana wapi?
    2. Kwa bei gani?

    MSAADA WENU TAFADHALI.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ukihitaji punda niambie..

    farasi unahitaji wenyewe tu au na kigari chao cha kukokota?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tamthilia zitatuua jamani lol
    hivi serikali haiwezi kuingilia kati uingizwaji wa tamthilia?? Zinaharibu kizazi.

    Hadi mwanangu aje aoe naona atataka parachuti.

    Anyway, it's ur day!
     
  4. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama unanamba za jamaa wa Magogoni(the Traveller)mpatie kijana kwani nliona picha moja amepanda hicho kigali na farasi akiwa CaNaDa..
     
  5. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe mwache tu apende raha..kwanza kazaliwa kipindi cha Rais anayependa raha..kizazi cha Pampars..
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hongera kaka GAZETI Bwana Arusi Mtarajiwa. Mie ninafahamuUsafiri wa Ngamia tu kaka yangu ningekusaidia.
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    farasi weupe?hivi wapo nyumbi hii?
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wow sipati picha siku ya harusi yenu mainjoijeeee!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahahahah
    kongosho utavunja mbavu zangu aiseeee!

     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Ngoja ni kutafutie namba za uwoya maana yeye alitumia usafiri huu kwenye wedding yake, nikipata nita ku pm
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nahitaji wenyewe tu lakini wewe umenipa fikra mpya ya
    hicho kigari bila shaka inapendeza zaidi. Nahitaji wenyewe tu.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kupanda farasi ni fun kutazama tu kwenye tv

    first farasi wana kelele
    wasumbufu...
    sio that fun hasa wale wa kukukotwa..
    ni full kelele za kwato na mengineyo
     
  13. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Wapo na kigari chao mikocheni.. Sema sijui bei yao ikoje.. Ni pm your no nikuunganishe na mtu kesho... Wanatumikaga sana kwenye harusi sema masharti harus yako isiwe na umbali mrefu.. I mean kanisan na reception hall pasiwe mbali.. Mfano may be harus azania front while receptions hyatt or diamond so wanakuzungusha baharin kidogo kule sea view then ukumbini Tena ukiunganisha na team kama I view kwenye picha mbona itakuwa safi zaidi as studio inafungwa pale pale ukumbin or church picture zinapigwa moja kwa moja...
     
  14. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Napenda sana Filamu za kijasusi, huwa sikutani sana na hayo
    mambo, ni mawazo yangu binafsi na nikikosa huyo farasi nimekusudia
    kutumia ng'ombe wa kigari cha kukokota kama nitakosa huyo nitatumia
    TREKTA, yaani nataka nitoke tofauti kidogo.
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Hapa farasi nawaona kwa Polisi na jamaa mmoja anafanya kazi maliasili
    nimejaribu kuulizia nimeambiwa kasafiri. Hivi hapa nchini hakuna wanakopatikana?
     
  16. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Jamani, hata sherehe munataka tutumie Baiskeli au bodaboda?
     
  17. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umewasaidia ndugu zako wenye shida kabla hujaonyesha ufahari wako wa kupanda farasi?
    Umemtolea Mungu sadaka halali uweze kupata baraka kwenye ndoa yako?umewasaidia masikini?
    Huo ni uamuzi wako au ni shinikizo la upande wa wakwe? waelimishe.

    Tafakari Chukua Hatua!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    sipati picha farasi hadi ukumbini? Unless kama ukumbi hauko mbali na kanisa...(kama ni ya kanisani), au toka kwa bi harusi hadi ukumbini
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280

    mi nikienda kwenye harusi
    first naingia mapema kwenye ukumbi..
    so hata maharusi wakija na ndege huwa sioni wala kutoka nje

    but yoote fanya,usisahau tu msosi wa kutosha...
    na mc mzuri asie boa,na ndugu zako waambie risala ziwe short na time izingatiwe
    mbwembwe zikiwa nyingi huku watu wanapiga miayo kwa njaa na kuchoka ina boa hadi basi
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hayo mambo mengine baadae......we sema kama unajua mahali walipo......
    GAZETI mwaya mi farasi nawaonaga FFU tu....na huwa si weupe.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...