Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Nahijaji laptop mpya.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tcoal9, Oct 28, 2010.

  1. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeingia jijini dar jana. Je ni wapi naweza kupata laptop mpya kwa bei kati ya laki tano hadi laki saba. Na yenye gerentii japo mwaka mmoja. Natanguliza shukrani wana JF kwa msaada wenu.
     
  2. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    Cheki hii nimeipata ktk matangazo mado madogo!
    nauza latop compaq 610 in a ram 2 gb, hdd size 250, black nch 15.7. bado zpo fresh kabisa...bei ni lakh 680,000. simu 0768891102 tuwasiliane
     
  3. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimewasiliana na mwenye hiyo namba anasema kwa sasa mzigo umeisha. Nitakuwa na siku tatu hapa dar hivyo wana Jf naomba msaada ili nipate mashine nzuli.
     
Loading...