Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mwenzenu; wazazi wangu wanaumwa na miguu, nifanyeje?

Discussion in 'JF Doctor' started by MAKOLE, Aug 22, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wataalamu au mwenye kujua hili tatizo la kuumwa na miguu naomba anisaidie ufumbuzi kwani wazee wangu (Mama na Baba) Miguu inawasumbua sana hadi nawaonea huruma!

    Natanguliza shukurani
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana, wapeleke hospital, watachunguzwa na kupatiwa ushauri na matibabu yanayostahili.
     
  3. REX

    REX JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi hilo tatizo kwa wazee halina tiba inategemea na nin kimesabisha,hospitalin kuna dawa za kupunguza maumiv tu.kuna product za kampun ya forever living gharama yake ni 370,000 inasaidia sana kwa tatizo hilo.ukihitaji ushauri tumia namba 0715 720276.
     
  4. a

    amigooo Senior Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  5. p

    pretty n JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh forever living HAPANAAAAAAAA, Kuweni makini nazo.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi zinakuwa ni dalili za hypertesion (pressure ya juu) au kisukari. Muone dactari atakushauri. Lakini pia wasisahau kunywa maji kwa wingi, wapunguze au waache kabisa kula nyama nyekundu (ya ngo'mbe, mbuzi n.k), wapunguze kula chumvi nyingi na mambo mengine kama hayo.

    watafutie:
    asali,
    mdalasini /unga wa mlonge

    kiwe ndo kinywaji chao kila siku, watapata nafuu kubwa sana kama siyo kupona kabisa.
     
  7. c

    christmas JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    uwe makini na hizi dawa za forever huwa sio effective kama watu wanavyoziadvertise utatumia tu pesa nyingi bure, chukua ushauri wa Mamndenyi au kawaone madokta
     
  8. s

    sithole JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu mm sio dokta,ila hilo ni tatizo la calcium!linasumbua wazee wengi sana,ajitahd kula dagaa,maziwa,na pia watumie supplement za calcium.
     
Loading...