Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada!! Mwenye uwezo wa ku-buck up files from HDD 1TB

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mimtamu, Jan 30, 2012.

  1. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wandugu na wataalam wa IT. Shida yangu natafuta msaada wa kurecover files kwenye Harddisk yangu yenye ukubwa wa 1TB.
    Mafile muhimu zaidi ni ya Video yenye ukubwa wa 10gb - 32gb. Mwenye uwezo huo anicheki PM please!

    Au mwenye kuwafahamu wenye ujuzi huu anisaidie mawasiliano
     
  2. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimepta shida hiyo 1T ya Toshiba imenigomea baada ya kutumia tu mwezi mmoja haifunguki wala haitaki kuformat nimejaribu options nilizoelekezwa na jukwaa hili bila mafanikio
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  4. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakubwa hili tatizo bado sijapata ufumbuzi.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Umeenda kwa hao Data Handlers?
     
Loading...