Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada/ mwenye muswada wa marekebisho ya katiba naomba anitumie

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by silver25, Nov 23, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaomba msaada wadau wa JF
    Nimekuwa nikitafuta bila mafanikio Muswada ili na mimi niusome na nijue effects zake kabla sijaingia chaka la kushabikia vitu nisivyo vijua, Tafadhali mwenye nao

    Nitumie kwa chrissgold7@gmail.com
     
Loading...