Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mwenye kujua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Eraldius, Feb 21, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nataka kuformat computer inaleta meseji "A problem has been detected and windows has been shut down to prevent damage to your computer.

    If this is the first time you've seen this stop error screen,restart your computer........

    MSAADA JAMANI.
     
  2. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Je, Screen ni ya blue??
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ishanitokea hii,nahisi ni hardware conflict.
     
  4. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Screen siyo ya blue,na ukiizima kwa kuicommand na kuiwasha inawaka vizuri.Ila mashine imekuwa nzito mpaka nalazimika kuiformat.
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Washa huku ukibonya bonya F8. Utapata menu ya kuchagua Safe Mode. Ingilia hapo halafu nenda karekebishe. Au chagua Safe Mode with Command Prompt, then run CHKDSK.
     
  6. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkubwa nashukuru.Nikisha run CHKDSK alafu....
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapo una check disk, ukimaliza restart. Kwa msaada zaidi nenda google andika hiyo problem kama ulivyoquote hapo, ongezea Go to mwishoni, search.
     
  8. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Baada ya ku run CHKDSK imeleta.......
    C:\windows\system32>_
     
  9. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ok. Rudi kwenye c: tumia CD.. Enter
     
  10. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unaformat vipi? yani unaenda tu pale my computer una right click hard disk halafu unachagua format? kama ni hivyo, basi haiwezekani kuformat hard disk inayocontain windows bila kutumia CD
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    inawezekana ni antvirus au security feature inahisi ni Virus anyetaka kuformat so inazuia. . Unataka kuformat kwa njia gani DOS au GUI?

    AU Fany hivi kama umesha back up data zako zote format mashine wa kutumia Windows DVD. Zima mashine. Ingiza DVD, restart mashine . Fanya installtion upya ka ku create partition upaya na sio repair.

    Tatizo la mashie uwa nzito inawezekana umeweka antivirus mbili kwenye backround zinaiweka mahine busy sana kwani kila moja inaone mwenzake ni tatizo. Lakini kwa kuwa umeamua format endelea na format
     
  12. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Kama wewe ni mjuzi wa mambo ya computer fanya haya kama hujui basai jitayarishe kutoa pesa.

    Hapo juu kuna mtu amekushauri u google kama ulivyouliza hapa as lazima utakutana na forums zinaongelea hili ingia usome unaweza solve tatizo lako ukielewa wanasema wamefanya nini etc

    Pole
     
Loading...