Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mwenye kujua Bsc Business information systems

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dantes steven, Oct 3, 2012.

  1. d

    dantes steven Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni msaaada wana jamvi tafadaharini nimechaguliwa hii course pale udom kuhusu upatikanaji wa ajira uko vipi na inahusu nini hasa,
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,462
    Likes Received: 3,456
    Trophy Points: 280
    Ushauri mzuri ni wewe soma the uanzishe hizo ajira kwa kujiajiri ili uwasaidie vijana wenzako

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,684
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Wewe, hakuna degree isiyo na soko Tanzania, lakini kuna wahitimu wasio na soko.

    Soma kitu chochote unachokipenda, ulichopata fursa ya kukisoma na hata ambacho ulikuwa na ndoto nacho au hukuwa na ndoto nacho, jambo la msingi ujue vitu katika taaluma husika, swala la ajira wenda kwa kuajiriwa au kujiajiri litafanikiwa tu.
     
  4. d

    dantes steven Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa mkuu maana niliomba na diploma ya umeme but nashukuru kwa ushauri ntaenda soma
     
  5. d

    dantes steven Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu napenda kujua kazi zake ni zipi?
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo bis imechanganya kozi za it na za biashara.
    Inatolewa udom tu na maranyingi inachukua watu wachache.
    Sio ngumu ila kwa mazingira ya cive *colleg ya udom utakayoenda kusoma* yana changamoto sana,
    disco ni za kumwaga, mfn mwaka jana watu 89 wali disco kati ya 1s to 2nd na 2nd to 3rd.
    Unahitaji ukasome sana.
    Kuhusu ajira usiwe na wasiwasi, ni wewe tu ufaulu vizuri na mambo uyajue.
     
  7. d

    dantes steven Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa homy itabidi nikakazane nashukuru sana kwa ushauri wako
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    systems analyst, consultant - kwa tz inachukuliwa kimzaha mzaha lakini kwa nchi zilizoendelea ni lazima uwe na experience ya si chini ya miaka 10, ni lazima uwe na background nzuri ya business, technical and most of all huwa inasomwa at postgraduate level
     
  9. d

    dantes steven Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa vizuri hapo kiongozi naombba nieleweshe vizuri kwamba kwa Tz haina dili au ni vipi nielekeze vizuri maana unayomaanisha
     
  10. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hiyo imebase kwenye maswala ya uongozi wa IS kwahiyo ni ngumu sana kupata kazi au kujiajiri kwa fresh graduate labda upate kampuni za vichochoroni, first degree unatakiwa kuspecialize eneo moja lakini kwa hiyo course utakuwa unapapara kila mahali na mwisho wa siku utagraduate ukiwa mbovu kila angle
     
  11. d

    dantes steven Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwa ushauri wako mkuu maana niliomba na diploma ya umeme nikasome tu hiyo diploma au nakakomae nayo hiyo business informaxn system
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama utaweza kusoma BSc IT/CS general ni vizuri zaidi
     
  13. S

    Sine r Winters Senior Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo mkuu nimekuxoma KABIXA NA NI KWELI
     
  14. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    iko muccobs pia
     
  15. m

    miikky Member

    #15
    Oct 12, 2014
    Joined: Aug 10, 2014
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau mwenye kujua hii program inahusu nn na uwezekano wa kujiajir au kuajiriwa na mazingira yake kwa ujumla pale udom atiririke haf tuone
     
  16. m

    mzee wa kismati JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2014
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 1,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ipo mzumbe pia
     
  17. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2014
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Kama Umepata huo mkopo na hio nafasi soma, kama hukupata ajira tanzania hata nje ya Tanzania zipo.
     
  18. m

    miikky Member

    #18
    Oct 12, 2014
    Joined: Aug 10, 2014
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkopo nmepata so ngoja nikakomae.
     
Loading...