Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mwenye kufahamu khs REDD initiative

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nziriye, Aug 5, 2012.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wadau msaada wenu mwenye kujua hii kitu ,kinaanzishwa sana ktk mapori yaliyoifadhiwa na inafaida gani kwa wanakijiji au ndo njia ile ile ya kuwaumiza wanakijiji?
     
Loading...