Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada.mwanasheria wa kujitolea

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by LUSA, Dec 21, 2011.

  1. L

    LUSA Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My learned brothers and sisters,mimi ni mhitimu wa degree ya sheria nimetafuta kazi bila mafanikio,yeyote mwenye kuweza anisaidie nipate japo nafasi ya kazi ya kujitolea ili nipate experience
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Please run down your resume so we can see your credentials.
     
  3. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuomba Law firms zilizoko mikoani.Huwa kule ma-lawyer wengi hawapendi kwenda mikoani lakini wako wazalendo walioko huko huwa pia wana kazi kibao.Mikoa ya kuepuka ni Unapoomba ni DAR,MWANZA,ARUSHA huko kupata kazi kugumu.

    Pia usidharau kuomba kazi serikalini ya uhakimu mfano serikali bado ina upungufu wa mahakimu.

    Jaribu pia ualimu wa vyuo vikuu kama degree yako ina pass nzuri.Jaribu kuomba matawi ya vyuo vikuu vilivyoko mikoani,DAR usithubutu watu hapa wameenea CV zao. Matawi ya vyuo vikuu Mikoani kuna upungufu wa walimu sana .Ukikwama vyuo vikuu kupata u-tutorial assistant basi omba teaching jobs kwenye vyuo vya kati vinavyotoa Ordinary Diploma na certificates ambazo huwa wana masomo ya law kwenye syllabus zao na huhitaji wenye degree za law kufundisha. Kuweza kufanikiwa pia ni vizuri utafute pia vyuo vilivyoko mikoani kuongeza uwezekano pia wa kufanikiwa.Ukikwama na huko omba kufundisha eg.High school masomo kama historia kama ulifaulu vizuri kidato cha sita.

    Lakini ni vizuri pia ukaweka CV yako ili watu wajue u-mespecialize branch gani ya law,pass zako n.k ili ushaurike vizuri.

    All the best.
     
Loading...