Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: MUONEKANO WA TITLE ZA THREAD

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by king kan, Aug 12, 2012.

  1. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu kinanitatiza ni kwa nini thread titles kwenye forum au new posts nyingine zinakuwa na wino mzito (bold) na wengine zinakuwa normal (hazina bold). Nahitaji kujua zenye bold mnafanyaje kwani thread title zangu huwa katika muonekano wa kawaida.
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    zenye bold ni ambazo hujazisoma au ulizisoma an then kuna reply mpya imekuja. Ambazo hazina bold umezisoma
     
  3. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    mbona kuna thread huwa zinakuwa new kwa maana sijasoma kila napocheki new posts ila zinakuwa hazina bold, halafu kuna thread nyingine nisome au nisisome bado zinakuwa bold au nyingine hazina bold hata nikifanya yote hazibadiliki kaka.
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Thread za siku zilizopita(zaman) automatic zinajiondoa bold na mfano umesoma thread an then ukachange device au browser ukarudi tena zitaonekana kama hujazisoma
     
  5. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    mimi mwenyewe nashangaa kila nikituma post zangu hata ka nilitumia herufi kubwa zinajiweka herufi ndogo zenyewe na haziwi bolded utafikiri ni za zamani,mfano mida c mirefu hali hii imetokea tena
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Post zako mwenyewe inakua ushazisoma so hazikai bold ila mtu mwengine anaona ziko bold
     
  7. leh

    leh JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    chief-mkwawa umejibu so well sioni la kuongeza
    :clap2: :clap2:
     
Loading...