Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Mtanzania Anayetoa Mizigo Marekani

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Ozzie, Jul 21, 2012.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Habari wakuu!
    Ninataka kusafirisha refurbished printer toka Marekani. Kwa wazoefu wanajua ilivyo shida ya kusafirisha vifurushi toka nchi za Ulaya na Marekani.
    Ninaomba kama unamfahamu mtu yeyote mtanzania anayesafirisha mizigo yake kuja Tanzania toka sehemu yoyote Marekani kwa kutumia container, tafadhali ni PM contacts zake.
     
  2. M

    Matepwende New Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Google Blog ya Vijimambo , kuna mtu anasafirisha mizigo toka huko to Tanzania.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ozzie wasiliana na Issa Michuzi (issamichuzi@gmail.com) atakupa contacts za hao jamaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...