Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:mtaalam/mwenye idea na masuala ya picha(photo studio)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kipilipili, Feb 28, 2012.

  1. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hello wadau!
    Ninaomba kwa mtu yeyote mwenye idea na masuala ya picha(photo studio) ani-PM AU tuwasiliane kupitia kidagaa@gmail.com,Ninahitaji ushauri wa kitaalamu.please,naomba msaada wenu tafadhali!!
    Natanguliza shukurani za dhati kwenu.
     
  2. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2013
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    pangu pakavu: vipi umefikia wapi na Business idea?
     
Loading...