Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mshahara wa unicef level gs6

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Qulfayaqul, Oct 20, 2012.

  1. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana jamii naomba kujuzwa mshaara wa unicef katika level ya gs6. Hawa jamaa nimefanya nao inteview na nadhani tunaelekea kuajiliana nao.
     
  2. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mi nadhani hili swali sio sehemu yake. ulitakiwa kujua kabla ya interview. sasa labda kama mna bargain now salary in u sign contract.
     
  3. Yakuza

    Yakuza Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Take home inasimama kwenye 1.6M
     
  4. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mr Misifa asante kwa taarifa!
     
  5. n

    ngonani JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    GS6 Kwa UN organizations ni about 1.7 Million take home ,lakini kila mwaka unaomaliza unapandishwa step na kuongezeka kama laki hivi.Siku hizi mashirika ya UN sio kama zamani,mishahara yao ni ya kawaida sana.
     
  6. m

    mndebile Senior Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huwa hakuna kubargain UN mishahara ipo wazi kwenye mtandao sana sana labda step ndo zinaweza tofautiana kulingana na uzoefu
    Kwa GS 6 tuseme step 5 utapata si chini ya milion 2.5 basic, hivyo hongera yako.
     
  7. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mndebile mi naomba msaada zaidi naona kama ww una ushauri mzuri naomba tuwasiliane unijuze zaidi unaweza kunipa mawasiliano yako kama hutajali?

     
  8. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtumie no yako kwa pm ww!!!!!
     
  9. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimeshamtumia namsubiria au kama vp maana sio siri anicheki katika 0713-357542 au 0767-357542
     
  10. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,917
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    nenda kwenye website ya UN.
     
Loading...